• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Tuyển nhân viên làm việc bán thời gian cố định qua internet lương cao

500$ thì cần j` ptc ptu nhỉ :D:D

Chưa chắc đâu bạn. Có mấy thằng hacker chuyên nghiệp đó, cũng chả bik rành tiếng Anh nữa.......mak cái công việc này nghe nói là cần trình độ tiếng Anh =))

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:49 AM ----------

Chủ topic khoe proof nhanh cho bà con chiêm ngưỡng nhaz

newbie ko nên tốn thời giờ với những topic kiểu này , 80->90% lừa đảo ,nếu vào topic này hãy ra và tìm topic khác mà làm . Góp ý

yêu cầu Hiều biết về Internet nhưng lại ko biết up ảnh lên diễn đàn
Vãi luề anh chủ thớt

yêu cầu Hiều biết về Internet nhưng lại ko biết up ảnh lên diễn đàn
Vãi luề anh chủ thớt

hay hay, thanks phát :))
nhìn cái nick mới tạo mà vô mục maket thì bik ngay có vấn đề rồi

tiện đây cho em tuyển vài mem, công việc là ấn bàn phím và chuột (mmo nó gọi là Pay Per Click hay PTC) chuyên về buxhot toàn site mới Scam nhanh đến chóng mặt, lương thử việc 1$/ tháng, chính thức 30$/tháng nếu chịu khó làm còn không vẫn 1$/ tháng, không muốn làm thì thôi đừng pm em. :binhsua04:

Xin chào anh em,
trước tiên xin lỗi anh em vì chưa post proof cho anh em chiêm ngưỡng, mình nói thật mình được ông anh bạn đang học và đang làm bên Canada giới thiệu công việc này, ông anh bạn cũng đang tham gia và cũng kiếm kha khá, hôm nọ ông anh bạn có send cho mình mượn 350$. và cũng cho mình xem luôn cả proof qua email mình lỡ xóa mất nên chưa đưa cho anh em xem được thành thật xin lỗi
Mình đang PM ông anh bạn gửi lại cho mình để post lên đây cũng nhau xem, khổ nỗi là lúc mình đang online thì bên ông ấy lại đang đi ngủ nên ko gặp được , mình sẽ cố gắng kiếm proof cho anh em, lời hứa trân thành đấy.
Mình cũng có tham khảo thông tin về địa chỉ web : http://www.online-home-jobs.com/30620.html này rồi, anh em xem kỹ trên trang chủ đi, có đầy đủ thông tin đấy:
Head Office
Ken Out Source
1909 Trans-Canada Hwy. #142
St. Laurent, Quebec H4T 1V8
CANADA

Country Branch Office
107 Silver Trade Centre,
Opp Siddhivinayak Temple,
Off V S Marg, Prabhadevi
Mumbai - 400025
INDIA

......
Tiện đây chia sẻ cùng anh em, ai đang tham gia mấy trang PTC, PTU,... khi kiếm được số tiền tối thiểu rút thì payout luôn, nhé, mình nghĩ mấy trang đó tương lai sẽ có nhiều trang scam
Hiện tại mình đang làm thử 1 site nè Demo: www.sonla.oni.cc , đang định làm 1 trang ngon để đi scam bọn nước ngoài, có ai chung ý tưởng thì hợp tác nhé

Last edited by a moderator:
Xin chào anh em,
trước tiên xin lỗi anh em vì chưa post proof cho anh em chiêm ngưỡng, mình nói thật mình được ông anh bạn đang học và đang làm bên Canada giới thiệu công việc này, ông anh bạn cũng đang tham gia và cũng kiếm kha khá, hôm nọ ông anh bạn có send cho mình mượn 350$. và cũng cho mình xem luôn cả proof qua email mình lỡ xóa mất nên chưa đưa cho anh em xem được thành thật xin lỗi
Mình đang PM ông anh bạn gửi lại cho mình để post lên đây cũng nhau xem, khổ nỗi là lúc mình đang online thì bên ông ấy lại đang đi ngủ nên ko gặp được , mình sẽ cố gắng kiếm proof cho anh em, lời hứa trân thành đấy.
Mình cũng có tham khảo thông tin về địa chỉ web : http://www.online-home-jobs.com/30620.html này rồi, anh em xem kỹ trên trang chủ đi, có đầy đủ thông tin đấy:
Head Office
Ken Out Source
CANADA

Country Branch Office
107 Silver Trade Centre,
Off V S Marg, Prabhadevi
Mumbai - 400025
INDIA

......
Tiện đây chia sẻ cùng anh em, ai đang tham gia mấy trang PTC, PTU,... khi kiếm được số tiền tối thiểu rút thì payout luôn, nhé, mình nghĩ mấy trang đó tương lai sẽ có nhiều trang scam
Hiện tại mình đang làm thử 1 site nè Demo: www.sonla.oni.cc , đang định làm 1 trang ngon để đi scam bọn nước ngoài, có ai chung ý tưởng thì hợp tác nhé
Scam luôn mấy ông việt Nam đi, Scam nước ngoài làm gì cho mệt. chúng nó đâu sợ mấy ông Việt Nam Scam.
:binhsua51::binhsua72: chưa biết ai Scam? :binhsua72::binhsua51:
Đừng Scam mình nhé

không biết đâu. có bằng chứng là chiến liền >> nhớ giữ cảnh giác là được<< còn mình không muốn kiếm nhiều tiền đâu.

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

còn mình click PTC mỗi ngày được 2 cốc trà đá là ổn định rồi

Xin chào anh em,
Head Office
Ken Out Source
CANADA

Country Branch Office
107 Silver Trade Centre,
Off V S Marg, Prabhadevi
Mumbai - 400025
INDIA

......

Show proof sớm sớm nhaz chủ thớt, mak cái trang sonla.oni.cc là làm gì thế??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom