Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

Thớt ơi cho mình hỏi thời điểm này ngoài quiz ra thì lên vào net nào ngon nhỉ? Có net nào vào ít dính ! như quiz này ko? ;)
Mình khuyên mọi người k lên làm nhiều kênh trên 1 gmail vì khi bị khoa 1 kênh thì nó sẽ ảnh hưởng đến tất cả các kênh còn lại trong tài khoản đó.. Từ tháng 10 Quiz và nhiều net khác ra thông báo nếu video nào bị khiếu nại vi pham bản quyền hay bị cảnh báo thì tiền kiếm được của video đó sẽ bị xóa bỏ hết mà k đc thanh toán.

Mình khuyên mọi người k lên làm nhiều kênh trên 1 gmail vì khi bị khoa 1 kênh thì nó sẽ ảnh hưởng đến tất cả các kênh còn lại trong tài khoản đó.. Từ tháng 10 Quiz và nhiều net khác ra thông báo nếu video nào bị khiếu nại vi pham bản quyền hay bị cảnh báo thì tiền kiếm được của video đó sẽ bị xóa bỏ hết mà k đc thanh toán.
Ah, kênh của mình thì mới liên kết với GA từ lúc đầu thui chưa vào net nào cả, gmail cũng có 1 vài kênh thui, ko nhìu mà cũng có 1 kênh bật kiếm tiền thui. >2k view + >20 sub rùi nhưng thèng quiz nó cứ báo đỏ ở ô đk mail paypal của mình => ko đk nó đc. Mà mình chỉ dùng PP và PM thui, WMN thì mình cực ghét, cả đời ko thèm dùng luôn, lên mới hỏi xem có net nào tương tự quiz ko để vào thui. Video toàn reup, tuy có chỉnh sửa rất nhìu nhưng cũng ko tự tin khi chơi với GA.

Ah, kênh của mình thì mới liên kết với GA từ lúc đầu thui chưa vào net nào cả, gmail cũng có 1 vài kênh thui, ko nhìu mà cũng có 1 kênh bật kiếm tiền thui. >2k view + >20 sub rùi nhưng thèng quiz nó cứ báo đỏ ở ô đk mail paypal của mình => ko đk nó đc. Mà mình chỉ dùng PP và PM thui, WMN thì mình cực ghét, cả đời ko thèm dùng luôn, lên mới hỏi xem có net nào tương tự quiz ko để vào thui. Video toàn reup, tuy có chỉnh sửa rất nhìu nhưng cũng ko tự tin khi chơi với GA.
bạn xem trong mấy net trong top này nè..chọn lấy 1 net mà vào.. : http://socialblade.com/youtube/top/networks

bạn thớt cho mình hỏi ví dụ kênh mình tạo ngày 27/11 thì khi nào rút được tiền nhỉ mình đã đủ min pay và trong quizz không cập nhật tiền

m mới tập tành chơi ytb. kênh m chưa đủ dk để tham gia quiz thì có thể ref cho b dc ko? m bạn share cho m ibook hướng dẫn dc ko? [email protected]

bạn thớt cho mình hỏi ví dụ kênh mình tạo ngày 27/11 thì khi nào rút được tiền nhỉ mình đã đủ min pay và trong quizz không cập nhật tiền
nếu bạn đủ min pay trong tháng 11 thì đến 15-27 tháng 12 sẽ nhận đc tiền..còn nếu sang tháng 12 moi đủ thì phải đến 15-27 tháng 11 bạn moi đc pay

up

up

Bác nào dạo này có bị supen kênh hok ? e lập ra để qua 1 đêm sáng sau đã bị supen. nản quá. @@ .:(
Nếu dùng nhiều kênh k nên dùng chung 1 IP..cố gắng mỗi kênh 1 IP riêng và không nên up nhiêu video có nội dung trùng lặp nhau..nhu vậy youtube sẽ đánh dấu là Spam và khóa kênh

up

up

Anh ơi em đăng kí ref anh mà nó ghi vậy nè. Nàm sao bây giờ. @@

Your channel is not eligible to be signed up for the QuizGroup Partner Program via your referral link. To sign up your new channel for the QuizGroup Partner Program please login to your personal dashboard and go to the "Add a new channel" section. Further instructions will follow.
nó kêu bạn k đủ điều kiện để zô rùi..@@ hik..bạn đoi vài hôm nữa đk lại hc tham gia net khác vậy..net này nhiều lúc nó khó vào vậy...@@

up

BÁc bán view sao không tự làm giàu cho mình ? mà có diễn đàn nào bên us để câu view không bác, em mới chơi có vài 3 cái video mà chả có view nào
bán views là để SEO video lên thui bạn..còn cách SEO thì mỗi ng làm 1 kiểu.. cái này mình vẫn đang tìm hiểu..còn forum USA ..thì khó tiếp cận lắm bạn ah..phải có phần mêm hỗ trợ SEO chứ mình đk thủ công nó k cho post link lên luôn đâu..

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom