Tuyển Newbie có vốn đầu tư sock . Hoạt động theo group, mỗi group 20 member thường xuyên offline !

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,026
MR
7.782
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chúc mừng năm mới toàn thể anh em !

Mình đang tuyển 20 member vào chung 1 group ở Hà Nội hoặc ở các tỉnh khác nhưng ưu tiên Hà Nội để mình mở lớp đào tạo trực tiếp cho các bạn và thường xuyên offline hỗ trợ nhau trong công việc .

Yêu cầu : Có vốn lo sock ( khoảng 1 triệu 1 tháng/1 member )

Có PC HOẶC LAPTOP CORE I3 ( 4 SỐ ) TRỞ LÊN . RAM 8G TRỞ LÊN.
Ổ CỨNG > 300GB.
CÓ IPHONE THÌ CÀNG TỐT KHÔNG CÓ KHÔNG SAO.

Payment theo tháng ( như lương nhân viên các công ty khác ) để các bạn có trách nhiệm làm việc .

Sau 1 tháng thử việc sẽ giữ lại 7 đến 15 người có khả năng , hoặc nếu tất cả các bạn đều làm tốt thì mình nhận tất cả.

Group sẽ bầu ra 2 bạn LEADER trưởng hỗ trợ nhau quản lý ( sau 3 tháng kể từ ngày thử việc ) riêng 2 bạn này lương cứng 3.5 triệu/1 tháng .

( Tức là không cần làm offer thì cũng có 3.5 triệu/1 tháng chỉ cần hỗ trợ mình quản lý group . Ngoài ra,
lead được bao nhiêu tính thêm , khả năng thu nhập 500-1k$/1 tháng là không khó nếu chăm chỉ )

Các bạn còn lại sẽ được hướng dẫn làm việc , cập nhật list . Offers đa dạng . ( ngoài lead tính tiền ra lương cứng mỗi bạn 2 triệu/1 tháng, thu nhập 300-700$/1 tháng hoàn toàn có thể nếu cố gắng )

Nghĩa là chỉ cần chăm chỉ là thu nhập sẽ đều đặn .

Trước tiên những ai đăng ký thì anh em tổ chức 1 buổi off đầu xuân 2018 coi như làm quen .

Tiện thể sẽ bàn tiếp về công việc trong buổi offline này .

Link facebook cá nhân của mình : https://www.facebook.com/trungpeter.deezay

Last edited:

Mình đang tuyển 20 member vào chung 1 group ở Hà Nội hoặc ở các tỉnh khác nhưng ưu tiên Hà Nội để mình mở lớp đào tạo trực tiếp cho các bạn và thường xuyên offline hỗ trợ nhau trong công việc .

Yêu cầu : Có vốn lo sock ( khoảng 1 triệu 1 tháng/1 member )

Payment theo tháng ( như lương nhân viên các công ty khác ) để các bạn có trách nhiệm làm việc .

Sau 1 tháng thử việc sẽ giữ lại 7 đến 15 người có khả năng , hoặc nếu tất cả các bạn đều làm tốt thì mình nhận tất cả.

Group sẽ bầu ra 2 bạn LEADER trưởng hỗ trợ nhau quản lý ( sau 3 tháng kể từ ngày thử việc ) riêng 2 bạn này lương cứng 3.5 triệu/1 tháng .

( Tức là không cần làm offer thì cũng có 3.5 triệu/1 tháng chỉ cần hỗ trợ mình quản lý group . Ngoài ra,
lead được bao nhiêu tính thêm , khả năng thu nhập 500-1k$/1 tháng là không khó nếu chăm chỉ )

Các bạn còn lại sẽ được hướng dẫn làm việc , cập nhật list . Offers đa dạng . ( ngoài lead tính tiền ra lương cứng mỗi bạn 2 triệu/1 tháng, thu nhập 300-700$/1 tháng hoàn toàn có thể nếu cố gắng )

Nghĩa là chỉ cần chăm chỉ là thu nhập sẽ đều đặn .

Trước tiên những ai đăng ký thì anh em tổ chức 1 buổi off đầu xuân 2018 coi như làm quen .

Tiện thể sẽ bàn tiếp về công việc trong buổi offline này .

mình xin đăng ký 1slot

mình xin đăng ký 1slot

Chào bạn , bạn vui lòng gửi CV vào inbox hoặc qua email [email protected]

Với tiêu đề đăng ký vào GROUP OFFERS ( điền tên Tài khoản MMO của bạn ) giúp mình nhé !
Hoặc bạn nhắn tin tiêu đề trên vào sđt của mình 094.3710.352 ( Trung Peter )
Chúng ta sẽ lập group Hang Out để liên lạc thường xuyên
Cảm ơn !

Mình thiếu mỗi cái ko ở hà nội ạ. Cũng muốn tham gia thì có đc ko ạ

Mình cũng rất muốn đc tham gia.! Mình ở hưng yên. Thời gian rảnh cũng nhiều. Đầu xuân năm mới chúc mod và toàn thể anh em mmo sức khoẻ và thành công.

mình đáp ứng đủ yêu cầu của mod và đã gửi thông tin nhé thank mod

Mình cũng rất muốn đc tham gia.! Mình ở hưng yên. Thời gian rảnh cũng nhiều. Đầu xuân năm mới chúc mod và toàn thể anh em mmo sức khoẻ và thành công.

CẢM ƠN CÁC BẠN MÌNH ĐÃ NHẬN ĐƯỢC THÔNG TIN ĐĂNG KÝ ! Các bạn vui lòng gửi đầy đủ thông tin liên lạc để mình lưu .
Thân !

Mình thiếu mỗi cái ko ở hà nội ạ. Cũng muốn tham gia thì có đc ko ạ
Chào bạn !
Bạn muốn tham gia cũng được nhưng việc đào tạo sẽ hơi khó khi không gặp trực tiếp .
Thân !

Mình ib rồi mà k thấy gì

Chào bạn, mình đã nhận được inbox !
Tổng hợp đủ thành viên thì chúng ta triển khai nha !
Thân !

Chào bạn bạn cho mình đăng ký 1 slot với ạ. Mình đã có acc sock vip72 unlimited trước mình có chơi UG giờ nghỉ UG Muốn qua Mmo . Bạn còn nhận thì cho mình đăng ký với bạn nhé . Cảm ơn bạn

offer pc hay gì thế mod

Chào bạn bạn cho mình đăng ký 1 slot với ạ. Mình đã có acc sock vip72 unlimited trước mình có chơi UG giờ nghỉ UG Muốn qua Mmo . Bạn còn nhận thì cho mình đăng ký với bạn nhé . Cảm ơn bạn

Mình đã gửi tin nhắn cho bạn rồi ạ.Rất mong được hợp tác và làm việc cùng bạn
Chào mừng 2 bạn nhé !

offer pc hay gì thế mod

PC Android IOS, đều cần có PC tốt bạn nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week