tuyển newber thu nhập 1-2$/ngày từ dollarsincome

khả năng cái gì cái site này toàn nhiện vù phò trả tiền thì ít, solo thì ăn thế nào đc nó. Ngồi chiến android 1 ngày cũng đc 10$ cày cái site này cả tháng ko chắc đc 10$. Làm làm cái gì.
mỗi người chuyên về 1 sites..bạn chiến 1 ngày 10$ rồi lên đây cmt lm j cho mệt :D..cái topic này đang chiến sites1 bạn à..bạn lạc đề r

Hỏi ngu 1 câu, maccuong là ai?

có proff chiến luôn, đọc mấy thớt trc thấy bảo ko trả cho việt nam mà, cũng trên forum mình đó

các bạn thấy ko..chỉ 4ngay thôi là mih đủ pay rồi..vài hôm nữa minh sẽ có cái proff cho các bạn!!..

Bạn ơi mình mới đăng kí cái site này.
Cho mình hỏi mấy cái nhiệm vụ post bài trên forum, đăng kí rồi gửi user & pass cho chủ ... thì bao giờ nhận được tiền và làm sao mình biết được?
Ngoài ra cái mục task for sale làm như nào nhỉ mình vào đó có thấy toàn quảng cáo nhận làm việc có thấy ai rao nhiệm vụ đâu ?

bạn ơi , mình đăng kí theo bạn hướng dẫn rồi đấy...có gì inbox cho mình cách kiếm tiền với nhé..thanks :p

Bạn ơi mình mới đăng kí cái site này.
Cho mình hỏi mấy cái nhiệm vụ post bài trên forum, đăng kí rồi gửi user & pass cho chủ ... thì bao giờ nhận được tiền và làm sao mình biết được?
Ngoài ra cái mục task for sale làm như nào nhỉ mình vào đó có thấy toàn quảng cáo nhận làm việc có thấy ai rao nhiệm vụ đâu ?
cái task for sale nếu pro thì làm nha mình cũng chưa thử luôn còn mấy cái post bài thì nhanh hôm sau có nế ko 3 ngày đổ lại

ae làm offer đừng bao giờ chỉ thằng có yahoo: yb.harshreality nhé..chuyên gia ăn cháo đá bát :D..hchieu mình vừa bị nó làm 1 phen hú hồn..

trước chơi site này lúc gần đủ min thì nó banned, còn giờ thì ko biết :)

trước chơi site này lúc gần đủ min thì nó banned, còn giờ thì ko biết :)
mình nó gửi cảnh báo nhiều tài khoản trên 1 máy nhưng ko sao hì còn mời vào chân quản lý và đóng phí quản lý member nữa mới kinh

mình nó gửi cảnh báo nhiều tài khoản trên 1 máy nhưng ko sao hì còn mời vào chân quản lý và đóng phí quản lý member nữa mới kinh
cho mình hỏi cái job này thì nó bảo là lập therad ở fourm nhưng mình chả biết fourm nào nên bạn có thể cho mình xin link được k ???

Attachments

214.5 KB · Views: 38

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back