Referrer Tuyển member reg nick lương cao

holdyou

Junior
Pre-verified
Reactions
177
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Ngừng tuyển.Thank all

Gần đây mình có rất nhiều đơn đặt hàng và team của mình hiện nay làm không đủ nên tuyển thêm.
Cụ thể công việc là reg nick zeekler và zeekrewards.
Lương hưởng theo khả năng làm việc , giá là 700 vnđ/nick. Mỗi nick làm bình thường mất chưa đến 1 phút, vậy bạn có thể tưởng tượng được lương của mình rồi chứ(Mình có 1 mem 1 ngày lương là 400k) :)
Mình sẽ

Yêu cầu: Cần có vpn (vpn free cũng được,mình ko yêu cầu khắt khe khoản này lắm)
Có trách nhiệm cao với công việc. Khi bạn làm sai thì bạn phải có trách nhiệm làm lại,nếu ko mình có quyền không paid. Cụ thể bạn có thể theo dõi trong bảng lương mình chia sẻ để theo dõi trực tuyến.

Hiểu biết về zeekler và zeekrewards,trình độ tin học nhanh nhạy.

Số lượng: 3 người.
Bạn nào muốn xin làm có thể gửi thông tin vào gmail để mình xem xét,trong mail ghi:

Họ tên:
Năm sinh:
VCB and LR:
Có vpn loại gì? Khả năng làm việc đến đâu? Có thể làm được bao nhiêu tiếng một ngày?

Tất cả xin gửi về: [email protected]

Thắc mắc gì có thể liện hệ: [email protected]

Gửi những bạn chưa biết:
Mình xin nói kỹ hơn nha. Đây là mình làm cho khách hàng ở Isaren,AU,Ca..và 1 số nước nữa. Mình luôn yêu cầu mem fake vpn nên ko làm ảnh hưởng đến VN.

Còn vấn đề thứ 2, các bạn lo ngại làm nhiều nick vậy là cheat thì mình xin đính chính là không phải. Mình chỉ cần số lượng đăng ký, ko yêu cầu gửi pass của nick nên việc này để làm cho việc vận chuyển bid của khách hàng thuân tiện hơn thôi chứ ko làm ảnh hưởng đến tài chính của zeek.

P/s: Mình chấm được 2 bạn trong list hồ sơ trong mail.tối rảnh sẽ thử việc,nếu được có thể làm luôn

Last edited by a moderator:
hj muốn làm mà chưa biết VPN là gì :binhsua88:
vô gg tìm hiểu cho biết thui vậy.

1 slot thử coi sao nào :binhsua85:

đã nhận mail của 2 bạn. Tất cả mình sẽ trả lời trong cuối ngày :)

Đăng ký 1 slot nèo
.......................

Zeek sắp nát như tương rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua85:

=)) VN có mấy trăm người như thớt thì zeek die là có =))

Thớt cheat kinh thế à,ngày tạo vài k acc =.=,thế này zeek k chết sớm cũng uổng:m121:

bác thớt đi đâu rồi ta ;))

Mình xin nói kỹ hơn nha. Đây là mình làm cho khách hàng ở Isaren,AU,Ca..và 1 số nước nữa. Mình luôn yêu cầu mem fake vpn nên ko làm ảnh hưởng đến VN.

Còn vấn đề thứ 2, các bạn lo ngại làm nhiều nick vậy là cheat thì mình xin đính chính là không phải. Mình chỉ cần số lượng đăng ký, ko yêu cầu gửi pass của nick nên việc này để làm cho việc vận chuyển bid của khách hàng thuân tiện hơn thôi chứ ko làm ảnh hưởng đến tài chính của zeek.

P/s: Mình chấm được 2 bạn trong list hồ sơ trong mail.tối rảnh sẽ thử việc,nếu được có thể làm luôn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom