TUYỂN MEMBER, GROUP, NEWBIE... làm đa dạng off, pay tỷ giá cao: 19 -27/1$, nhiều Event

Nhận admin này cũng ok nè up phụ

uh thì clone đấy. scam còn mở topic tuyển hả
ủa cái j mà scam với clone nick vậy các bác, e thấy bên đấy bài viết chi tiết đẩy đủ và cũng hợp với nhu cầu của mình nên modify thành của mình thôi. A/E nào làm việc với e rồi thì chắc hiểu. ví dụ như Group bác @daosythoi79 ngày móc của em không biết bao nhiêu tiền. :D

còn bác anhcss em mới nhập của bác ấy 2 site vào đầu tháng 01. Chứ cũng chả có gì mà phải giấu giếm thế này thế kia cả.

Newbie cuối năm mình bận nên ko hỗ trợ được rồi bạn ah.

Mình là Newbie, tiếc quá cậu ngừng hỗ trợ rồi à :(, mình có PM cậu trên yahoo đó, cậu cứ add nick rồi khi nào rảnh rang support được cho ae thì thông báo với mình một tiếng nhé :) thanks cậu

bác cũng giống em rồi , cơ mà thấy offer mấy pro làm cũng ngon ngày 20$-30$ , mình chỉ cần nửa chỗ ấy là ngon ùi cộng với pix nưa thì quá ngon
Cơ mà đầu tiên phải có vốn 666k để thuê acc vip72 đã, e thì chả có, sắp tết rồi nên chả dám đầu tư, đợi qua tết vậy, hichic. Bác có đăng ký bác chủ để chơi không nhỉ?

thôi em để qua tết mới chơi , chứ sắp tết rồi nhiều thứ phải tiêu quá , mấy hôm nữa dàn proxy của em hết hạn rùi lại phải đầu tư mua rồi

thôi em để qua tết mới chơi , chứ sắp tết rồi nhiều thứ phải tiêu quá , mấy hôm nữa dàn proxy của em hết hạn rùi lại phải đầu tư mua rồi
A e vui qua, qua chiến ủng hộ t nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week