Tuyển Member & Group làm Offer

Status
Not open for further replies.
bạn ơi mình cũng đang tham khảo về offer . cũng biết cài đặt mấy cái cơ bản rồi . ngâm cứu các video hướng dẫn ^^ . bạn có thể giúp đỡ dậy tớ chơi với không . newbie @@

bạn ơi mình cũng đang tham khảo về offer . cũng biết cài đặt mấy cái cơ bản rồi . ngâm cứu các video hướng dẫn ^^ . bạn có thể giúp đỡ dậy tớ chơi với không . newbie @@
day ban lam thi minh ko dam noi truoc vi kha nang minh co gioi han nhung khi ban lam ma gap kho khan thi minh giup dc

mình chỉ muốn vào tổ chức cùng ae làm + học cách thức thôi , mình newbie xin theo cậu học đạo nhé

1 lỗi lớn nhất của người việt nam đó là dùng không bản quyền gây ức chế cho người làm ra nó
khi bạn viết mà có người khác chiếm lấy và sử dụng như của mình bạn sẽ hiểu
ít nhất phải có từ trích dẫn hoặc mượn bạn nhé

1 lỗi lớn nhất của người việt nam đó là dùng không bản quyền gây ức chế cho người làm ra nó
khi bạn viết mà có người khác chiếm lấy và sử dụng như của mình bạn sẽ hiểu
ít nhất phải có từ trích dẫn hoặc mượn bạn nhé
do minh ko biet lam cach nao nen phai coppy binh thuong cho den khi chu~ cua~ bai viet pm phan nan minh moi co dip xin loi chu thuc ra minh ko co y dinh an cuop gi dau

mình chỉ muốn tham gia vào group làm giống các bạn rồi rút kinh nghiệm học từ các bạn thôi . chứ newbie đâu biết gì có sư phụ dẫn đường thì đỡ phải nhứt đầu . mong ngày làm kiếm 5$ là vui lắm rồi

up.còn nhận newbie ko anh?

mình chỉ muốn tham gia vào group làm giống các bạn rồi rút kinh nghiệm học từ các bạn thôi . chứ newbie đâu biết gì có sư phụ dẫn đường thì đỡ phải nhứt đầu . mong ngày làm kiếm 5$ là vui lắm rồi
pm yahoo noi chuyen voi minh de minh thu xep

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week