Tuyển Member, Group làm Offer ( Chấp nhận Newbie )

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Công việc kiếm tiền online ổn định nhất . Chỉ tuyển mem thực sự muốn kiếm thêm thu nhập , làm có trách nhiệm, không tuyển mem vui đầu chầu đấy, thích thì làm ko thích thì bỏ, đứng núi này trông núi nọ mình làm ăn lâu dài nên cần người có trách nhiệm, Làm việc trung thực với mình những gì mình đã học được đã biết mình sẵn sàng chia sẻ, làm off vs mình k chỉ đơn thuần chỉ làm ở site của admin, thi thoảng có miếng ngon offers us t share cho anh em cùng moi tiền của bọn mý . Chắc mọi người cũng biết mình hay share những cái cheat Offer US trên forum ekt.vmoney ...
*Yêu cầu chung :
1.Chấp nhận newbie và phải tìm hiểu sơ qua về offer ( Trảnh những câu hỏi như Offer là gì vậy anh, tại sao nó lại trả tiền cho mình ... )
2.Chăm chỉ làm việc,trung thành với cấp trên sẽ được ưu ái.
3.Làm việc theo đúng sự hướng dẫn của cấp trên.
4. Phải dùng Socks, có thể dùng VPN HMA ( Nếu đói Socks quá ) . Tuyệt đối ko dc sử dụng AOL, HSS, VPN Free ( mình check thấy cũng sẽ cho fraud thôi )

+ Yêu cầu đối với Group :
Mình hiện cần vài group để làm tập trung các net đang chạy
_Là chủ 1 group có tầm 3-10 mem
_Tuyệt đối nghe theo hướng dẫn của mình mà làm, không vì cái lợi trước mắt mà làm mất cái lợi lâu dài, gây ảnh hưởng chung đến toàn anh em cũng như bản thân mình và sup
Quyền lợi đối với Group : Sau 2 tuần đến 4 tuần nếu doanh số tốt và ổn định mình sẽ cấp hẵn Acc Socks, Hỗ trợ Fee VPN cho các bạn , được làm việc trực tiếp với admin nên sẽ được những quyền lợi trước các member .

+ Yêu cầu đối với member :
Tức là ko có group nhưng đã biết làm Offer và chỉ cần đưa file hướng dẫn và site cứ thế mà chiến . Sẽ duy trì VPN nếu làm việc ổn định tốt sau 2 đến 4 tuần , sau 1 tháng sẽ cấp acc socks

+ Yêu cầu đối với newbie :
Ko định tuyển newbie nhưng thấy có mấy đứa bạn hồi xưa làm ref PTC đang khổ sở nên sẽ support cho newbie luôn . Vì lý do sợ sau khi đào tạo xong mất thời gian của mình, các bạn đủ lông đủ cánh cứ thế bay mãi ko quay trở lại nên mình sẽ lấy phí support cho newbie là 50k . Các bạn sẽ chuyển vào Đông Á , VCB của mình thể là mình sẽ support cho các bạn thành thục về offer . 50k chẳng có bao nhiêu cả , chỉ để chứng minh lòng trung thành và kiên nhẫn . Ai ko tán thành thì xin đừng pm và ném gạch.

+ Quyền lợi chung :
Sẽ bonus và tặng quà sinh nhật đối với các bạn trung thành và làm ăn lâu dài , offline, cafe nếu ở sài gòn
Bọn mình thì paid 1 tháng 2 lần , nhưng chỉ dành cho các bạn cũ đang làm offer . Còn các bạn mới thì mình sẽ paid 1 tháng 1 lần vào ngày từ 5 đến 10 trong tháng , sau 2 tháng mình sẽ paid 1 tháng 2 lần

Giá tiền 1usd là bao nhiêu ? Mình ko tiện public lên vì cái này còn liên quan đến group và 1 vài bạn cũng đang tuyển member offer , nhưng những ai đang làm offer thì chac cũng biết giá thành như thế nào khi làm việc trực tiếp với admin rồi . Thêm nữa nếu các bạn có ý kiến với quyền lợi thì cứ việc pm cho mình , nếu cảm thấy ok, mình sẽ ko ngại chi .

Nick Yahoo : [email protected]

Last edited by a moderator:
Ko định tuyển newbie nhưng thấy có mấy đứa bạn hồi xưa làm ref PTC đang khổ sở nên sẽ support cho newbie luôn . Vì lý do sợ sau khi đào tạo xong mất thời gian của mình, các bạn đủ lông đủ cánh cứ thế bay mãi ko quay trở lại nên mình sẽ lấy phí support cho newbie là 50k . Các bạn sẽ chuyển vào Đông Á , VCB của mình thể là mình sẽ support cho các bạn thành thục về offer . 50k chẳng có bao nhiêu cả , chỉ để chứng minh lòng trung thành và kiên nhẫn . Ai ko tán thành thì xin đừng pm và ném gạch.
SUPPORT MÀ BUZZ KO TRẢ LỜI

SUPPORT MÀ BUZZ KO TRẢ LỜI

Có thấy bạn buzz gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week