Tuyển memb và hướng dẫn newbie chiến offer

chém gió thế thôi, em có người quen đang thất nghiệp khá chăm chỉ+ full time, mạng chắc ok ,mai em liên lạc . Mong sẽ được bác nhận :)

Đến hẹn lại lên chúc bác càng ngày càng hoàn thiện

1 like cho tinh thần đồng loại :D

Up lên cho thớt. Đã từng làm việc trong group của bác và rất hài lòng về cách làm việc của group này.
bác này gê này :v sv cntt mà nếu cấu hình máu độc đọc i :v chắc năm nhất
Chả liên quan. Đây đâu phải ai cũng hiểu IT mà lôi mấy cái chi tiết ra nói :v. Nói i cho mọi người cùng hiểu là máy có thể làm offer là được rồi.
Mà bác viết tiếng Việt còn không rõ ràng ngồi bắt bẻ người ta làm gì vậy? Với lại vào bài viết thì đi đúng chủ đề đi bác. Còn người ta nói thế nào để mọi người cùng hiểu được rồi.

Up lên cho thớt. Đã từng làm việc trong group của bác và rất hài lòng về cách làm việc của group này.

Chả liên quan. Đây đâu phải ai cũng hiểu IT mà lôi mấy cái chi tiết ra nói :v. Nói i cho mọi người cùng hiểu là máy có thể làm offer là được rồi.
Mà bác viết tiếng Việt còn không rõ ràng ngồi bắt bẻ người ta làm gì vậy? Với lại vào bài viết thì đi đúng chủ đề đi bác. Còn người ta nói thế nào để mọi người cùng hiểu được rồi.
không rõ ràng ?

ngày này năm sau đăng kí bác :D mạng cáp quang cơ mà 8MB VNPT thử k ăn thua

Offer thì yêu cầu chip là 1, Ram là 2, mạng là 3, chính chủ yếu là 3 thứ này. Nói cấu hình để chơi offer vậy thì vẫn hiểu chứ bạn.
mong bác thông não cho em,trc em có lọ mọ chút off rồi cơ mà thấy cần môi mạng khoẻ chứ không thấy liên quan máy,chip,ram ?
em làm qua off submit,cài app trên pc,cài app trên bs, pm chạy cũng chỉ là sock,proxifer và sandbox thôi mà ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom