Tuyển memb làm offer ! Duy nhất 1 slot /tuần!

ad ơi , e là sinh viên , e thì thời gian online rất nhiều , nhưng k có tiền mua sock làm , ad có thể nhận e đc hôk , e sẽ cày , rồi ad tính vào tiền lương trừ tiền sock ra lúc thanh toán cho e được k :(

1 ngày onl khoảng 3-4 tiếng thì thu nhập có đc 5-7$/ngày ko thớt? Mình onl khuya ko đc vì sợ làm phiền người cùng phòng :confused: Bác mà nói đc là e cuốn gói đi theo bác ngay :D

Last edited:
1 ngày onl khoảng 3-4 tiếng thì thu nhập có đc 5-7$/ngày ko thớt? Mình onl khuya ko đc vì sợ làm phiền người cùng phòng :confused: Bác mà nói đc là e cuốn gói đi theo bác ngay :D
;);)
tùy off ! lúc ngon thì ok lúc dở thì chịu ! mà 1 ngày làm đc 3,4 tiếng thì ko nên làm ! thân

;);)
tùy off ! lúc ngon thì ok lúc dở thì chịu ! mà 1 ngày làm đc 3,4 tiếng thì ko nên làm ! thân
1 ngày 4 tiếng mà vẫn chưa đủ hả bác :confused: Vậy để đc 5-7$ thì 1 ngày làm bn tiếng và bắt buộc phải làm đêm ah???

1 ngày 4 tiếng mà vẫn chưa đủ hả bác :confused: Vậy để đc 5-7$ thì 1 ngày làm bn tiếng và bắt buộc phải làm đêm ah???

Bác tưởng kiếm được đồng tiền của thiên hạ là dễ à.

nếu 1 ngày làm 4 tiếng mà đc từ 5-7$ thì em nguyện ở nhà làm offer cả đời, khỏi đi làm nữa =))

Chuẩn bị mời bác dinhkienphong làm trung gian nè. Mình chuyển cho trung gian nhé bác Chung>

Announcements

Forum statistics

Threads
420,257
172,294
Latest member
tamle115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back