• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Tuyển mem tham gia fithung group và sử dụng miễn phí tool bot traffic phiên bản pro

Status
Not open for further replies.
yh: huyenlac
cám ơn thớt :D

cho xin 1 slot, yahoo phamquoclong87
Thanks,​

xin 1 lot nhe yahu : maimai_mmottinhyeudttraihp

xin 1 slot
YH: con_gai_nam_dinh

group phát triển tốt qá, còn chỗ nào ko bác

Mình xin 1 slot vào group nhé chủ thớt!

Yahoo: linhdung1991

Cám ơn chủ thớt!

Cái này mình chưa làm bao h. Nhưng muốn thử. Ad có thể chỉ cho mình với không? yahoo: thedeath1912, ID dung PTC: dohuycuong36

Mặc dù bị một số kẻ tiểu nhân ddos nhưng cuối cùng server cũng đã hoạt động trở lại, các bạn có thể chạy tool bây giờ, tuy nhiên group vẫn chưa chưa sẵn sàng ngay vào lúc này. Nhưng sẽ sớm mở lại và update bản fix tool

Các bạn đk vào group chờ mình add sau nhé

hay quá,tiếc là ko biết dùng để làm gì

sao cái tool convert list SSH mở lên thì KIS báo có trojan là sao vậy thớt Trojan-Dropper.Win32

sao cái tool convert list SSH mở lên thì KIS báo có trojan là sao vậy thớt Trojan-Dropper.Win32
Mình cũng ko rõ, tool chỉ convert list bt thôi mà. Bạn sợ có thể chạy trên máy ảo hoặc gửi list mình convert cho

Group đã hoạt động trở lại và update phiên bản tool fix mới. các bạn trong group truy cập để download.

Hiện tại số bạn đăng ký tham gia group quá đông mình ko thể add hết đc, vậy nên các bạn hãy chủ động truy cập group và tự đăng ký cho mình một tài khoản. Lưu ý sử dụng mail thật để activate tài khoản của bạn. Sau khi activate. Mình sẽ confirm 1 lần nữa bạn mới có thể sinh hoạt trong group đc.
truy cập group theo link sau:
http://hungfithou.net/fithunggroup/

Mình cũng ko rõ, tool chỉ convert list bt thôi mà. Bạn sợ có thể chạy trên máy ảo hoặc gửi list mình convert cho
:)nó báo Trojan-Dropper.Win32 là do pax confuser cao quá nên nó nhận nhậm và trojan đó . Việc pax cao sẽ gây ra nhiều lỗi đính kèm khác ;)

Mặc dù bị một số kẻ tiểu nhân ddos nhưng cuối cùng server cũng đã hoạt động trở lại, các bạn có thể chạy tool bây giờ, tuy nhiên group vẫn chưa chưa sẵn sàng ngay vào lúc này. Nhưng sẽ sớm mở lại và update bản fix tool

Các bạn đk vào group chờ mình add sau nhé
THank fithung :D

Group đã hoạt động trở lại và update phiên bản tool fix mới. các bạn trong group truy cập để download.

Hiện tại số bạn đăng ký tham gia group quá đông mình ko thể add hết đc, vậy nên các bạn hãy chủ động truy cập group và tự đăng ký cho mình một tài khoản. Lưu ý sử dụng mail thật để activate tài khoản của bạn. Sau khi activate. Mình sẽ confirm 1 lần nữa bạn mới có thể sinh hoạt trong group đc.
truy cập group theo link sau:
http://hungfithou.net/fithunggroup/
sao mình vào site ko được nhỉ

có cách nào khắc phục để KIS ko báo nữa ko, vì máy chạy chung với các ứng dụng mạng nên ko thể tắt đi được, mà tắt đi khi mở lại cũng bị del thôi, mấy ngày dùng thử sắp hết rồi, hjx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom