• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Mem Test Ô tô SITE NGA Ver.2

ô tô chắc sắp có bản chính thức rùi , hóng thui mình gà quá hok tạo nổi cái nv nữa :( :binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43:

Nhiều bạn xem clip tắt hình nghe tiếng =))

Auto này speed bao nhiêu nhỉ :binhsua33:

bản các bạn đang dùng vẫn là bản dùng thử thôi , bản chính thức thì tôi đang chạy rất tốt cập nhật được hơn 300nv rồi, các bạn phải biết tạo được file nhiệm vụ và tôi sẽ test từng bản của các bạn gửi , nếu ai làm tốt sẽ được dùng bản chính thức, ko làm được thì chương trình này sẽ dừng lại tại đây.

làm cái video ho lao quá
đã nói rồi thì cần gì ghi word nữa chứ
những thứ nên nói thì ko nói còn những cái cần lượt bỏ thì lại nói đi nói lại dài dòng chán quá

làm cái video ho lao quá
đã nói rồi thì cần gì ghi word nữa chứ
những thứ nên nói thì ko nói còn những cái cần lượt bỏ thì lại nói đi nói lại dài dòng chán quá

Có quay thử cái video mà qua vbox giật quá nên bỏ, video này anh vodka quay + type nên mỗi người 1 phách mà ;))
Mà cái gì ko nên nói nữa bạn nêu ra luôn? Về cơ bản bạn có hiểu ko? Nếu hiểu mà bớt người buzz yahoo hỏi thì tốt quá!

xin 1 solt test ô tô với chủ thớt hy vọng tạo đc hơn 5 nv 1 ngày :binhsua111::binhsua111::binhsua111::binhsua111:
à quên còn cái wmid nữa :D
418051404344 thanks

Last edited by a moderator:
Cậu xem lại cái máy ảo trắng đi mày dòn file giải nén đã thấy nó đỏ rùi clone 1 cái khác cũng không được

Cậu xem lại cái máy ảo trắng đi mày dòn file giải nén đã thấy nó đỏ rùi clone 1 cái khác cũng không được

Chắc là do lỗi máy ảo ở file tớ up lên rồi

Ngày mai sẽ sửa lại hệ thống ! và cần thêm nhiều người test nữa ! anh em chuẩn bị vào báo danh nhé

Xin slot lái ô tô, update 20 nv/ngày :binhsua168:

WMID : 274789283260

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back