• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển mem PTP Giá Cạnh Tranh

em moi mua acc sock, chien off ú that thuong qua h xin mot slot lam voi bác ok nhé:binhsua90:

bó tay các bro :D

gomcash vừa lập thớt minpay 85% bác sửa ngay #1 thành 80 - 90% :D

phá giá thế là cùng, có ai lên 100% ko để làm mọi cho mem với admin :))

Cạnh tranh tý mà, kiếm tiền online cũng như ngoài đời thôi, có công việc nào kg cạnh tranh đâu mà đòi công với bằng.
Up cho long uy tín và cùng chơi TSonline chung

Tớ có chú thích có cả mà bạn. Muốn được pay 90% thì ko phải dể nhé bạn. Gomcash sẽ hiểu và biết tớ đang làm gì !

Cạnh tranh tý mà, kiếm tiền online cũng như ngoài đời thôi, có công việc nào kg cạnh tranh đâu mà đòi công với bằng.
Up cho long uy tín và cùng chơi TSonline chung
ặc ặc Truongminh đây sao :binhsua02: Giờ mới biết nhé "Chân Nhân Bất Lộ Tướng" giấu như Mèo giấu...............:binhsua75:

sao dạo này nhiều sup ptp tuyển mem, nhận acc nhiều quá nhỉ, cứ tình hình này nát site mất thôi:-s

Tớ có chú thích có cả mà bạn. Muốn được pay 90% thì ko phải dể nhé bạn. Gomcash sẽ hiểu và biết tớ đang làm gì !
xác nhận với ý kiến trên tớ làm cho vui chứ ko làm để cạnh tranh :binhsua06:. tại lòng tham của con người là vô đáy (ý mình nói member ko nói cậu nha Ryeo) làm sao để người ta pay cho 90% chứ đâu phải việc lên 90% là đơn giản. Mình có chú thích bên topic của mình từ đầu tại mem ko thấy rõ. việc gì cũng có giá cũa nó cả.

xác nhận với ý kiến trên tớ làm cho vui chứ ko làm để cạnh tranh :binhsua06:. tại lòng tham của con người là vô đáy (ý mình nói member ko nói cậu nha Ryeo) làm sao để người ta pay cho 90% chứ đâu phải việc lên 90% là đơn giản. Mình có chú thích bên topic của mình từ đầu tại mem ko thấy rõ. việc gì cũng có giá cũa nó cả.
Thanks cậu ! vậy đở mắc công có nhưng kẻ bảo "Giành ăn" thử coi cứ như pay 90% là dể lắm ý

Pay thế coi chừng bị giang hồ chơi bẩn nó nộp mail 2 sup thì ăn cám đó cậu.
Thân!

Pay thế coi chừng bị giang hồ chơi bẩn nó nộp mail 2 sup thì ăn cám đó cậu.
Thân!
Để như vậy thui chứ muốn được pay 85 or 90% tưởng dể sao @@
Đó chỉ giành cho những ai rất rất siêng năng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,989
171,050
Latest member
teddi
Back