Tuyển mem off ( ko nhân Newbie vì sẽ ko đào tạo )

Up này. Thấy tên thớt có ghi bmt... Chắc cũng ở BMT à. Up cho đồng hương phát.

Có gì đâu mà các bạn phải làm rả vẻ ta đây vậy ,nếu topic ko đúng thì có Mod xóa ,đừng đưa cái jone date vào để chứng tỏ vẻ ta đây !!
CÒn mình đăng lên đây là muốn hợp tác ,còn ko ai muôn làm thì thôi mih kiếm forum khác ,chả sao cả !

Có gì đâu mà các bạn phải làm rả vẻ ta đây vậy ,nếu topic ko đúng thì có Mod xóa ,đừng đưa cái jone date vào để chứng tỏ vẻ ta đây !!
CÒn mình đăng lên đây là muốn hợp tác ,còn ko ai muôn làm thì thôi mih kiếm forum khác ,chả sao cả !

"Kiềm Chế Là Sức Mạnh " BẠn ơi! Việc ta ta làm! Kệ ng khác trọc :)!.........Pm trao đổi tý nhể!

uhm ,thank bạn !! Nếu bạn có ý muốn làm off thì liên lạc qua yh cho mình :binhsua25:

Ko phải newbie nhưng cũng dám tự nhận là pro,chỉ biết mình kiếm đc hơn 30$ trong 4 acc từ làm off donkeymail,k biết bạn có muốn hợp tác với mình ko.

Hiện tại chưa có dư dả lắm để mua sock ngon,bạn biết chỗ nào bán sock nào rẻ thì gt luôn cho mình.

Sai box r nhé. Prefix cũng sai. Move vào box Ref.

Pay 2 lần / tháng. hazzzi:binhsua01:
Pay tuần , or pay daily càng ngon
......................................................

Hiện tại mình cần tuyển 3-5 mem làm off
Sẽ pay sau 5 ngày nộp mail ( nộp mail vào 15 và 30 hàng tháng )
1$ =20k VNĐ ( Trả lương qua thẻ VietcomBank )
Sock các bạn tự lo nhé ,trang add Credit .
Mình ko muốn tuyển Newbie vì trước đây có làm việc và cảm thấy Newbie ko trụ được ,tốn công mình đào tạo :binhsua33: (Những Newbie nào muốn làm với mình thì hãy nghiên cứu và khi nào cảm thấy hiểu cách làm thì cũng có thể pm để mình cung cấp sock cho làm thử ,các bạn cũng có thể liên lạc với mih để mih cung cấp cho tài liệu :D )
Khi làm với mình các bạn phải xác định làm nghiêm túc và lâu dài chứ mình ko muốn làm với người chỉ dc 1 vài bữa rồi bỏ .
Nick yh : no_regret_kaka

Cảm ơn các bạn đã ghé qua :binhsua25:
Á đồng hương :binhsua15: để pm xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week