Tuyển Mem newbie (100%)

duy trì site khó thế à, mới biết luôn đó. Net sonic đây trừ cc ra, còn lại chiến hết.. Rate c/l canh sao cho ngon là ok. P/s làm 8 tháng rồi có bị j đâu, lâu lâu nó gửi mail trừ tiền theo kiểu nó thích thôi. Net nào ko vậy. Haizz

1 tuần nếu bạn pay theo tuần mà tầm 20 mem bạn nghĩ số tiền bỏ ra nó là bao nhiêu ? còn bạn Pro không bao giờ bị trừ thì mình chịu :D

hay Net nó pay cho bạn theo daily thì mình chịu thua

Suốt ngày offer :confused::confused::confused:

1 tuần nếu bạn pay theo tuần mà tầm 20 mem bạn nghĩ số tiền bỏ ra nó là bao nhiêu ? còn bạn Pro không bao giờ bị trừ thì mình chịu :D

hay Net nó pay cho bạn theo daily thì mình chịu thua
ua? Vậy chứ admin site kiếm đc bao nhiêu đồng, rate toàn là 3/7, admin site đóp mẹ hết trơn. Ai kêu tuyển cho nhiều vào, ng ta làm 1 site cho mem, 1 site chính cho admin, sub. Cái này bù wa cái kia. Kdoanh là thế thôi. Còn newbie mà làm site chỉ có lỗ thôi. Nhưng mà admin tuyển mem đừng có bóc lột wá đáng.

tuyển em đi captcha mệt quá

Paid tuần chưa chắc có mem mà còn 2 tuần 1 lần . Chúc bạn mộ đc nhiều newbie

Paid tuần chưa chắc có mem mà còn 2 tuần 1 lần . Chúc bạn mộ đc nhiều newbie
dù sao cũng thanks bạn nếu mình làm admin or vốn đông thì 1 tuần là chuyện bt nhưng có ổn định cho các bạn được 2 tháng không mới là quan trọng

dù sao cũng thanks bạn nếu mình làm admin or vốn đông thì 1 tuần là chuyện bt nhưng có ổn định cho các bạn được 2 tháng không mới là quan trọng
Mình cũng làm ad nên mình hiểu . Nếu đã uy tín và làm ăn vs nhau lâu dài thì paid 2 tuần 1 lần hay paid tháng cũng ok . nhưng cậu tuyển new 100 % mà làm như vậy cũng hơi ghê :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom