• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển mem làm offers thang 12_ Kiếm ít tiền tiêu tết

mmo_pts_ofers

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Do Nhu cầu phát triền groups offers mình cần tuyển mem làm offers yêu câu như sau:

* Số Lượng : 5-10 mem

* Yêu cầu:

+ mem đã có kinh nghiệm làm offers ( mình không tuyển newbie)
+ yêu tiên cho groups mini hoặc tự lo vpn

* Hình Thức Thanh Toán:

* site pay Tháng 2 lần:

+ Tự lo vpn 1$=20k
+ cấp vpn 1$=19k
+ với groups tự lo vpn :1$=21k

*site pay tháng 1 lần:

+ tự lo vpn:21k
+ cấp vpn 20k
+ groups mini tự lo vpn 1$=21k and bonus

* Event Tháng 12:
+ Nếu Tháng làm :
--->150$ free tool get info hoặc 150k
--->200$ bonus 200k
---->300$ bonus 300k

* AI CÓ NHU CẦU XIN LIÊN HÊ:
YAHOO: [email protected]

Mình làm ăn khá uy tín nên các bạn yên tâm

---------- Post added at 12:31 AM ---------- Previous post was at 12:30 AM ----------

các bác up giùm mình với nhé

Up cho ông anh. Ai muốn làm offer thì cứ đâm thôi nhá. Ko lo scam, support tận tình

lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này

có thời gian, muốn tham gia nhưng chưa biết chơi offer cho lắm, chủ thớt có thể hướng dẫn đc ko?

Có ai bán hoặc bít chỗ bán tool get info không? chỉ mình với. Tiện thể cho mình bít giá nhé để khỏi hố. :D tks trc!!

úp cho bạn kiếm cái thank...hihi chua có cái thank nào bùn quá

---------- Post added at 04:21 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

Có ai bán hoặc bít chỗ bán tool get info không? chỉ mình với. Tiện thể cho mình bít giá nhé để khỏi hố. :D tks trc!!
cậu pm yahoo cho mình. minh chỉ bán người bán cho.. mình củng mới mua tool get info 2 ngày
yh: offervn_91

---------- Post added at 04:21 AM ---------- Previous post was at 04:21 AM ----------

tiện thể thank mình cái hi

lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này lên này
Lâu ko gặp bác an nhỉ.
có thời gian, muốn tham gia nhưng chưa biết chơi offer cho lắm, chủ thớt có thể hướng dẫn đc ko?
Ông anh vào hốt hàng lẹ giùm cái!!!
muốn làm lắm nhưng đang bận thi.
up kiếm thanks nào
ổng đã đủ post đâu mà cho cậu thank :))
Có ai bán hoặc bít chỗ bán tool get info không? chỉ mình với. Tiện thể cho mình bít giá nhé để khỏi hố. tks trc!!
mình biết chỗ. giá khoảng 140k/3 tháng. Cần thì pm yahoo dưới chữ kí nhé!!!

---------- Post added at 05:26 AM ---------- Previous post was at 05:23 AM ----------

Mà pm chủ thớt hỏi về tool cũng đc, Up cho bác, chuẩn bị bị move bài qua Referrer nhé!!!

Tool get info cũng nhìu loại lắm.. Auto find , offerrobo ... Auto find pê mờ tamte ấy

Tool get info cũng nhìu loại lắm.. Auto find , offerrobo ... Auto find pê mờ tamte ấy
Uhm. Có bác tamte bán tool find, sài cũng ổn ;). Vote cho tamte phiếu chờ lấy thank @@!

làm offer này hình như kiếm được nhiều tiền mà không biết làm. thui up cho bác

Mình làm ăn khá uy tín nên các bạn yên tâm
PR kiểu này dễ mất khách lém bạn ơi!!!!!!!!!!:binhsua12:

làm offer này hình như kiếm được nhiều tiền mà không biết làm. thui up cho bác
Giàu gì đâu bác, em làm chưa đủ tiền xăng nữa đây :))
PR kiểu này dễ mất khách lém bạn ơi!!!!!!!!!!
:| Thấy cậu đi spam cũng nhiều nhỉ?

Up cho đại ca, chứ mấy lần trước đại ca tuyển mem ở đâu nhỉ. Hình như lúc đó em còn chơi ola, đại ca tuyển em qua ola thì phải ;)

nghe tiếng bác này đã lâu :D hôm nay mới thấy pác pr cho site của mình. up cho bác cái :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom