Tuyển mem làm offer !

radeon312

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Khỏi cần nói dông dài ai cũng biết hiện giờ làm offer là 1 công việc khá phù hợp cho các newbie mới vào nghề MMO. Tình hình là mình đang cần 10 bạn. Yêu cầu làm offer site mình đưa và làm 1 tuần tối thiểu 50 acc. 1$/15k pay qua Đông Á, ACB, VCB. . Sock và info các bạn tự lo. Pay 2 tuần 1 lần đối với 4 lần đầu tiên và từ lần thứ 5 là hàng tuần ( vào thứ 2, tối thứ 7 khoảng 9h các bạn send proof cho mình để check ).
Thanks vì đã đọc bài viết
Pm [email protected] để biết thêm chi tiết nha.

offer rất đơn giản, không cần tut gì cả bạn, giông như cậu reg 1 acc ở 1 forum thôi mà

Chém :D
Cậu nghĩ viducard là ai chứ :D

offer nếu bít cách chơi sẽ còn ngon hơn là PTU gấp mấy lần. Nhưng đa số pro offer hiện nay 1 là quy ẩn , 2 là tự lập nhóm riêng và ko phổ biến site của họ chơi. Còn pác Nghiatinh bít thì nói, ko thì đừng có chém. Mấy cái offer mà pác nói là trò trẻ con ko xứng dc gọi là offer đâu. Cái đó ng ta gọi là PTS, còn offer thật sự hiện nay đỉnh cao là offer cc , và mún hoàn thành 1 cái off ko phải đơn giản đâu. reg phone, check bank.... Và dĩ nhiên cái giá cho 1 cái off đó cũng ko phải là rẻ đâu, từ vài $ đến vài chục $ có khi cả trăm $, chứ ko có bèo như mấy thằng intoffer hay donkeymail đâu. :). Và nếu đã là 1 pro lâu năm trong lĩnh vực offer thì họ sẽ ko bao giờ làm offer cho admin VN cả. 1 cái off của VN ~ 0,1$ có cái dc cre có cái ko dc. trong khi off nước ngoài 1 cái đã là vài $.

offer nếu bít cách chơi sẽ còn ngon hơn là PTU gấp mấy lần. Nhưng đa số pro offer hiện nay 1 là quy ẩn , 2 là tự lập nhóm riêng và ko phổ biến site của họ chơi. Còn pác Nghiatinh bít thì nói, ko thì đừng có chém. Mấy cái offer mà pác nói là trò trẻ con ko xứng dc gọi là offer đâu. Cái đó ng ta gọi là PTS, còn offer thật sự hiện nay đỉnh cao là offer cc , và mún hoàn thành 1 cái off ko phải đơn giản đâu. reg phone, check bank.... Và dĩ nhiên cái giá cho 1 cái off đó cũng ko phải là rẻ đâu, từ vài $ đến vài chục $ có khi cả trăm $, chứ ko có bèo như mấy thằng intoffer hay donkeymail đâu. :). Và nếu đã là 1 pro lâu năm trong lĩnh vực offer thì họ sẽ ko bao giờ làm offer cho admin VN cả. 1 cái off của VN ~ 0,1$ có cái dc cre có cái ko dc. trong khi off nước ngoài 1 cái đã là vài $.

ko bít bác làm offer cc site nào, chứ đa số giờ offer cc đều bị lock lại, VD bác trial 7 ngày thì tiền sẽ bị lock lại 7 ngày, nếu sau 7 ngày chủ thẻ ko refund thì sẽ dc cộng vào balance acc của bác, tương tự với offer mình làm thời gian trial bao lâu, còn offer cc thực sự, bỏ tiền ra mua đồ thì một khi bị refund là bann acc luôn
và còn một khó khăn nữa, đó là đa số site như thế đều phone verify :(, tất nhiên cũng có vài site ko yêu cầu, nhưng đến hạn pay tiền, nó bất ngờ kêu gửi photo ID cho nó rồi mới pay :(

Mình cần tuyển những người đã từng làm offers, những người chưa biết làm thì hướng dẫn lâu nên thôi [chỉ tuyển người đã từng làm offers], cuối tháng pay qua đông á. cụ thể:
- Làm tự lo sock, tự làm trong site cuối tháng tổng kết mail gửi cho mình thì mình thanh toán 16k = 1$
- Làm được mình cung cấp acc sock thì cuối tháng tổng kết mail gửi cho mình thì thanh toán 15k = 1$.
Ai có nhu cầu thì pm truoclasauquen276

ai cũng lập hội offer kiếm lời nhỉ :(

kiếm trác gì được mấy đâu, tạo điều kiện cho anh em được nhiều hơn thôi mà

bạn có list off chắc chắn ăn không, nói thật làm thì làm ăn chứ làm cho site vn làm vãi l ra được 0,2-0,4 mẹ 30-40 cái off làm mờ mắt trả cho người ta vài nghìn, bóc lột còn hơn đi lao động chân tay, mà làm còn ko biết có được trả hay ko, mỗi ngày 5 acc cũng hết buổi sáng, được 15k bỏ thời gian đấy trau dồi kiến thức còn hơn

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

Mình cần tuyển những người đã từng làm offers, những người chưa biết làm thì hướng dẫn lâu nên thôi [chỉ tuyển người đã từng làm offers], cuối tháng pay qua đông á. cụ thể:
- Làm tự lo sock, tự làm trong site cuối tháng tổng kết mail gửi cho mình thì mình thanh toán 16k = 1$
- Làm được mình cung cấp acc sock thì cuối tháng tổng kết mail gửi cho mình thì thanh toán 15k = 1$.
Ai có nhu cầu thì pm truoclasauquen276

lo sock làm âm ngay, chưa kể site nát có gét cả ngày cũng chả có sock mà làm

Các bạn yên tâm, site đảm bảo chắc chắn ăn, chỉ khoảng gần 2 chục banner thôi, ko nhiều đến tận 30-40 như bạn nói đâu.

Minh la sinh vien du hoc.Hien nay minh can tuyen 1 so mem lam offer. ban nao co nhu cau lam thi lien he minh lay site nha. Minh chi tuyen nhung nguoi biet lam thoi. Tai minh k co biet lam may cai nay ^^. co j cac ban cu nhan tin vo. yahoo : socksoffer.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week