Tuyển mem làm offer traffic thật, chỉ cần chăm chỉ và đầu tư nếu muốn

Bác ib e link ref đc ko ạ :D
Bác ơi thế theo bác thì nguồn từ post link trên group facebook có hiệu quả ko hay website mới hiệu quả?
thông tin đăng ký có cần thông tin thật ko bác? có cần giống với thông tin paypal để đc pay ko?

Nó ghi nếu chọn max offer lúc cài thì VN đc 0.13 1 lượt cài. mình có thể tự down tự cài để xem phần mềm ấy nó nhét cái gì vào ko bác? nếu nó nhét lắm thứ rối rắm + bị báo virus nhiều thì mình đăng phần mềm khác?

Theo như nhiều bạn đăng ký hiện nay thì nó không thích nguồn traffic từ facebook cho nên bạn hãy mượn ai đó website hoặc bạn tự tạo website giá rẻ và có bài viết là được
Thông tin đăng ký thì cần gì thật, bạn bịa đủ thứ, trừ cái email phải là của bạn thì mới đăng nhập thay đổi mật khẩu được chứ.
Cái nó cần là tài khoản email paypal của bạn phải đúng lúc bạn yêu cầu nó thanh toán.
Việc thanh toán diễn ra như sau. Nếu bạn kiếm được trên 10$ trong tài khoản là bạn có thể yêu cầu rút tiền. Nó sẽ gửi vào tài khoản paypal của bạn sau 30 ngày.
Ví dụ ngày hôm nay 7/6 bạn yêu cầu rút thì ngày 7/7 bạn nhận được tiền. Và sau khi đã yêu cầu rút thì bạn không tạo thêm được yêu cầu khác nữa. Tức 30 ngày bạn chỉ có 1 lệnh rút tiền

Đối với phần mềm nó yêu cầu người dùng cài thì may ăn khôn. Nhiều người cài ầm ầm, nhiều người thì máy tính bị chương trình virut cảnh báo và xóa file

Còn làm CHEAT tự cài thì không nên vì nó chẳng ăn thua gì mà vất vả. Bạn không dễ dàng CHEAT được đâu, sau khi cài xong thông tin máy tính, ip sẽ bị lưu giữ cho nên muốn cài lại thì dễ bị phát hiện lắm.

cài cái này có vẻ hơi quá toàn ad ware quảng cáo cài xong thì gỡ rất khó đa phần cài win mới xong, hơi đểu nếu lừa người vn:p

cài cái này có vẻ hơi quá toàn ad ware quảng cáo cài xong thì gỡ rất khó đa phần cài win mới xong, hơi đểu nếu lừa người vn:p
Cài lại cả win thì mình chịu. Chắc ghost máy tính thì nhanh lắm. Ngày làm chục lần cài thì chắc được 1$

Theo như nhiều bạn đăng ký hiện nay thì nó không thích nguồn traffic từ facebook cho nên bạn hãy mượn ai đó website hoặc bạn tự tạo website giá rẻ và có bài viết là được
Thông tin đăng ký thì cần gì thật, bạn bịa đủ thứ, trừ cái email phải là của bạn thì mới đăng nhập thay đổi mật khẩu được chứ.
Cái nó cần là tài khoản email paypal của bạn phải đúng lúc bạn yêu cầu nó thanh toán.
Việc thanh toán diễn ra như sau. Nếu bạn kiếm được trên 10$ trong tài khoản là bạn có thể yêu cầu rút tiền. Nó sẽ gửi vào tài khoản paypal của bạn sau 30 ngày.
Ví dụ ngày hôm nay 7/6 bạn yêu cầu rút thì ngày 7/7 bạn nhận được tiền. Và sau khi đã yêu cầu rút thì bạn không tạo thêm được yêu cầu khác nữa. Tức 30 ngày bạn chỉ có 1 lệnh rút tiền

Đối với phần mềm nó yêu cầu người dùng cài thì may ăn khôn. Nhiều người cài ầm ầm, nhiều người thì máy tính bị chương trình virut cảnh báo và xóa file

Còn làm CHEAT tự cài thì không nên vì nó chẳng ăn thua gì mà vất vả. Bạn không dễ dàng CHEAT được đâu, sau khi cài xong thông tin máy tính, ip sẽ bị lưu giữ cho nên muốn cài lại thì dễ bị phát hiện lắm.

Vậy 1 máy tính chỉ đc cài tối đa 1 lần mỗi phần mềm phải ko bác?
Ví dụ e nhờ bạn cài cho chẳng hạn. trên trang perinstall có x phần mềm thì cài đủ x cái ăn tiền x nhân với 0.13 là rate của VN?

Các quán net có đóng băng chỉ cần restart máy là coi như 1 lần ghost win :D

Last edited:
Vậy 1 máy tính chỉ đc cài tối đa 1 lần mỗi phần mềm phải ko bác?
Ví dụ e nhờ bạn cài cho chẳng hạn. trên trang perinstall có x phần mềm thì cài đủ x cái ăn tiền x nhân với 0.13 là rate của VN?
Thực ra mình chưa thử tự làm bao giờ cả. Vì mình chơi traffic thật
Topic này mình cũng hướng dẫn làm traffic thật
Còn việc bạn tự sáng tạo như nhờ ai đó cài, cái trên máy ảo rồi xóa đi cài lại hay gì gì đó thì là thủ thuật kiếm thêm
Mình không làm thế nên không tính được lợi nhuận ra sao
Còn số tiền họ trả theo lượt cài là cách tính tương đối thôi
Cái này để cho mình biết là traffic từ việt nam thì được như vậy. Nếu người cài là bên US thì mỗi lần cài được 2$.

Nhưng là cách tính tương đối nhé ! Vì có khi người ta cài chưa xong đã thôi nó cũng cho bạn vài cent.

Tiếp tục hỗ trợ các bạn tham gia cpi offer với traffic thật.
Inbox để nhận được hướng dẫn

Cập nhật proof mới
Tới 8/7 là có 123 đô

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week