• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển mem làm offer lần 2-Bonus hấp dẫn, ưu tiên mem có kinh nghiệm

Reactions
146
MR
0.000
Hiện tại mình cần tuyển khoảng 5 bạn có kinh nghiệm làm offer và chăm chỉ làm
giá cả giao động từ 16k-18k/$ mình sẽ pay qua DA và ca VCB
pay vào ngày 17 và ngày 6 hang tháng

mình sẽ bao sock + VPN ,có video để các bạn tham khảo

yêu cầu:
trung thực - chăm chỉ làm việc
mỗi ngày làm it nhất từ 7acc trở lên
pass: giữa các acc phải khác nhau

Chế độ Bonus
Tớ sẽ Bonus 100k + 1 tool get info cho ai làm đc 100$ /tháng
50$ Bonus 3$
tớ sẽ cấp tool get info cho những ai làm tốt và đủ yêu cầu

mọi thắc mắc pm yahoo: tamte.ntt_2010 :binhsua25::binhsua25:
Thanks all :binhsua168:

Last edited by a moderator:
Yahoo: letruongchi

Yêu cầu:
- Sub hay Admin gì đó cũng trung thực
- Có sock hoặc VPN none Free, đảm bảo trung thực, năng xuất

Năng lực có thể kiểm tra qua TeamView
Cần thì gọi mình nhé, đang cực kỳ rảnh nên muốn kiếm ít tiền.

vừa bị admin offer site khác scam giờ k còn niềm tin vào offer nữa.mẹ nó mình làm hơn 20mail 1 ngày,yêu cầu này nọ nào là fake browser,state trùng state sock....cuối cùng scam!
nản vãi

vừa bị admin offer site khác scam giờ k còn niềm tin vào offer nữa.mẹ nó mình làm hơn 20mail 1 ngày,yêu cầu này nọ nào là fake browser,state trùng state sock....cuối cùng scam!
nản vãi
thế nó scam cậu thì sao nào vào đây kêu la lên để làm gì hả :)) ko biết chọn người thì bị scam chứ sao,ai có rule ngon cậu cũng cắm đầu vào làm,scam là truyện rất bt với MMO,cậu vào đây kêu la ầm lên để làm gì
scam sao ko đưa yahoo của đứa scam cậu ra và bằng chứng ra để mọi người cùng tránh :))
kêu la như này thì có ích gì chứ ,việc scam đối với MMO là việc như cơm bữa thôi trả có gì cả :))

haha 4you àh :binhsua25:

---------- Post added at 07:05 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

Haha ta biết thằng đó nhưng hên là pay site củ hết rồi admin site 4you tozyngy chắc lại về quê :D

lót gạch ngồi hóng, chừng nào có video hướng dẫn thì gọi mình qua yahoo nhé, mình mới lám quen với offer thui :D
yahoo: monkeyluffy33

haha 4you àh :binhsua25:

---------- Post added at 07:05 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

Haha ta biết thằng đó nhưng hên là pay site củ hết rồi admin site 4you tozyngy chắc lại về quê :D

Sao biết giỏi thé :binhsua76:

Vừa mới nhận làm site của chủ thớt. Ko biết ổn ko đây, sẽ thông bao kq cho các bạn sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom