Tuyển Mem Làm Offer Giá 20k/$ Cực Sock 2 Site Hoàn Toàn Mới

ozin29

Banned
Reactions
146
MR
0.000
close full rui

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

[/COLOR]uppppppppppppppppppp

Last edited by a moderator:
mấy cậu đừng chơi cho thằng này, nó chuyên lừa đảo đó, scam ex pp cua tui ^^~
ghe the scam thi dua proof len di nha chu dung co vao spam nam loang topic cua nguoi khac the

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

upppppppppppppppp

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

upppppppppppp

a`h muon biet ah' pm nick yh nguoidoiphiasau de xem nhat ki tro truyen nha, nho' ong suot' doi`, an tui 13$ thj dung lay njck ozjn29 ma dj lam an nhe' ong pót bai nao tui pót scam bại do thoi. ozin 29 scam ko tjn thj hoi a e cheat vn ip aj cung bjet

a`h muon biet ah' pm nick yh nguoidoiphiasau de xem nhat ki tro truyen nha, nho' ong suot' doi`, an tui 13$ thj dung lay njck ozjn29 ma dj lam an nhe' ong pót bai nao tui pót scam bại do thoi. ozin 29 scam ko tjn thj hoi a e cheat vn ip aj cung bjet
:)) thi ra la zday van chua bo dc cai tat to mom ah :))

Thế cậu cho cái log chat lên mọi người xem đi, cài yahoo 11 vào nhật kí trò chuyện là có hết :)) .Hóng tin hot

chài đó, xem thì cho xem, chứ tui chả thjk làm gì nó cho mệt, mong yên ổn,

đi scam $13 PP à, nỡm thế
lại còn mần ăn theo tháng nữa chứ, chú nào dám đây
mà cậu kia sao ko open dispute đi, cho nó limit lun

chủ thớt mặt L thế... chắc nó đọc đc những lời này cũng thấy nhục lắm r k dám trả lời nữa...

ko viec j ma phai ban khoan neu ai muon lam an vs minh thi pm ko cug ko sao an gach nhiu nen wen rui con chyn minh vs thang do thi minh vs no bik nha con ai muk nem tip thi cu nem

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

chủ thớt mặt L thế... chắc nó đọc đc những lời này cũng thấy nhục lắm r k dám trả lời nữa...
ko viec j phai nhuc ban ah doi co loai nay loai kia nen danh chap nhan zday thoi

ai so minh scam co the ko lien he doi den 16 nay nhung mem cu cua minh nhan dc tien luong thi post proof thi minh se tuyen mem tip cung dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom