Tuyển mem làm offer (chỉ tuyển TPHCM và Quy Nhơn - Bình Định)

mình cần tuyển mem làm offer IOS , Nếu ở TPHCM thì mình chỉ tuyển ở thủ đức, Q9 và Q2 nhé, để có thể gặp trực tiếp :) , yêu cầu chỉ cần có trên 2 thiết bị ios ( không JB) và 1 laptop hoặc máy bàn ( iphone5 , 5s,...), có time rảnh nhiều, biết fake ip, có kinh nghiệm chiến smart link càng tốt nhé, vì hiện tại mình
i bận k có nhiều time để support
, những thứ khác mình sẽ hỗ trợ :),Bên mình pay tháng nhé, các cậu cứ cmt link face ở đây mình sẽ tự pm, nếu thấy có thể tin tưởng nhau thì cùng hợp tác nhé :)

Quy nhơn . sông cầu ngã tư thủ đức . facebook.com/hungpro112

mình cần tuyển mem làm offer IOS , Nếu ở TPHCM thì mình chỉ tuyển ở thủ đức, Q9 và Q2 nhé, để có thể gặp trực tiếp :), yêu cầu chỉ cần có trên 2 thiết bị ios ( không JB) và 1 laptop hoặc máy bàn ( iphone5 , 5s,...), có time rảnh nhiều, biết fake ip, có kinh nghiệm chiến smart link càng tốt nhé, vì hiện tại mình hơi bận k có nhiều time để support , những thứ khác mình sẽ hỗ trợ :),Bên mình pay tháng nhé, các cậu cứ cmt link face ở đây mình sẽ tự pm, nếu thấy có thể tin tưởng nhau thì cùng hợp tác nhé :)
còn tuyển ko b

còn tuyển ở quy nhơn thì cho xin slot nhé

mình cần tuyển mem làm offer IOS , Nếu ở TPHCM thì mình chỉ tuyển ở thủ đức, Q9 và Q2 nhé, để có thể gặp trực tiếp :), yêu cầu chỉ cần có trên 2 thiết bị ios ( không JB) và 1 laptop hoặc máy bàn ( iphone5 , 5s,...), có time rảnh nhiều, biết fake ip, có kinh nghiệm chiến smart link càng tốt nhé, vì hiện tại mình hơi bận k có nhiều time để support , những thứ khác mình sẽ hỗ trợ :),Bên mình pay tháng nhé, các cậu cứ cmt link face ở đây mình sẽ tự pm, nếu thấy có thể tin tưởng nhau thì cùng hợp tác nhé :)
Mình ở thủ đức + q9, đã có tí kiến thức bạn train mình với, thiết bị đầy đủ nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom