Tuyển mem làm offer (chỉ tuyển TPHCM và Quy Nhơn - Bình Định)

mình cần tuyển mem làm offer IOS , Nếu ở TPHCM thì mình chỉ tuyển ở thủ đức, Q9 và Q2 nhé, để có thể gặp trực tiếp :) , yêu cầu chỉ cần có trên 2 thiết bị ios ( không JB) và 1 laptop hoặc máy bàn ( iphone5 , 5s,...), có time rảnh nhiều, biết fake ip, có kinh nghiệm chiến smart link càng tốt nhé, vì hiện tại mình
i bận k có nhiều time để support
, những thứ khác mình sẽ hỗ trợ :),Bên mình pay tháng nhé, các cậu cứ cmt link face ở đây mình sẽ tự pm, nếu thấy có thể tin tưởng nhau thì cùng hợp tác nhé :)

Quy nhơn . sông cầu ngã tư thủ đức . facebook.com/hungpro112

mình cần tuyển mem làm offer IOS , Nếu ở TPHCM thì mình chỉ tuyển ở thủ đức, Q9 và Q2 nhé, để có thể gặp trực tiếp :), yêu cầu chỉ cần có trên 2 thiết bị ios ( không JB) và 1 laptop hoặc máy bàn ( iphone5 , 5s,...), có time rảnh nhiều, biết fake ip, có kinh nghiệm chiến smart link càng tốt nhé, vì hiện tại mình hơi bận k có nhiều time để support , những thứ khác mình sẽ hỗ trợ :),Bên mình pay tháng nhé, các cậu cứ cmt link face ở đây mình sẽ tự pm, nếu thấy có thể tin tưởng nhau thì cùng hợp tác nhé :)
còn tuyển ko b

còn tuyển ở quy nhơn thì cho xin slot nhé

mình cần tuyển mem làm offer IOS , Nếu ở TPHCM thì mình chỉ tuyển ở thủ đức, Q9 và Q2 nhé, để có thể gặp trực tiếp :), yêu cầu chỉ cần có trên 2 thiết bị ios ( không JB) và 1 laptop hoặc máy bàn ( iphone5 , 5s,...), có time rảnh nhiều, biết fake ip, có kinh nghiệm chiến smart link càng tốt nhé, vì hiện tại mình hơi bận k có nhiều time để support , những thứ khác mình sẽ hỗ trợ :),Bên mình pay tháng nhé, các cậu cứ cmt link face ở đây mình sẽ tự pm, nếu thấy có thể tin tưởng nhau thì cùng hợp tác nhé :)
Mình ở thủ đức + q9, đã có tí kiến thức bạn train mình với, thiết bị đầy đủ nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back