• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tuyển mem làm Offer (chấp nhận hướng dẫn newbie)

@thanh:bác còn thiếu em 8,7 usd đợt làm site thunder nhé. 5/6 la hạn pay. Mong bác giữ lời hứa

mình đã ko còn làm site thunder nữa ! nếu bảo ae hết acc thì ko đc , m đã send nick admin rồi ! sau đây m sẽ pub nick admin luôn : daiduong_91cthp ! Bạn có thể pm admin verified mình đã từng làm ở đây

Xác nhận thanh toán

mình đã ko còn làm site thunder nữa ! nếu bảo ae hết acc thì ko đc , m đã send nick admin rồi ! sau đây m sẽ pub nick admin luôn : daiduong_91cthp ! Bạn có thể pm admin verified mình đã từng làm ở đây
làm gì có chuyện đó, đợt bác thuê em có phải admin đâu, giờ lại bắt em đi đòi admin mà ko sao em co đầy đủ bằng chứng, đoạn chat lưu lai, 5/6 không pay thi em đành post lên thôi, xem smod của VMO làm ăn thế nào

làm gì có chuyện đó, đợt bác thuê em có phải admin đâu, giờ lại bắt em đi đòi admin mà ko sao em co đầy đủ bằng chứng, đoạn chat lưu lai, 5/6 không pay thi em đành post lên thôi, xem smod của VMO làm ăn thế nào

Chính vì em thuê bác nhưng mà em bây h lại nghỉ site đó rồi nên em mới send bác ym của admin , để admin pay cho bác . Bác cứ check credit rồi send admin pay thôi ! YM admin em đã pub ở trên

bác nghỉ thì kệ bác chứ, tôi đã làm thuê cho bác là bác phải trả, không thì bác đòi admin rồi trả cho tôi, đừng bắt tôi đi đòi admin, thế nhé, Đợi đến 5/6 xem thế nào

bác nghỉ thì kệ bác chứ, tôi đã làm thuê cho bác là bác phải trả, không thì bác đòi admin rồi trả cho tôi, đừng bắt tôi đi đòi admin, thế nhé, Đợi đến 5/6 xem thế nào

ừ rồi quyết định là m sẽ lấy $ từ admin rồi pay lại cho bạn ! Bạn add ym mình nói chuyện nhé

newbie đăng ký đây :D
có tài liệu + video quăng mình ít
1 ngày online cũng gần 12 tiếng trong đó rãnh 8-9 tiếng, hi vọng bạn support nhiệt tình
pm Y!M: paradiseandhell1910 nha, hoặc có thể reply ngay trên topic của bạn cũng đc

newbie đăng ký đây :D
có tài liệu + video quăng mình ít
1 ngày online cũng gần 12 tiếng trong đó rãnh 8-9 tiếng, hi vọng bạn support nhiệt tình
pm Y!M: paradiseandhell1910 nha, hoặc có thể reply ngay trên topic của bạn cũng đc
Dân online 1 ngày 12 tiếng chắc thuộc dạng chém gió vô đối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom