tuyển mem làm offer 70kvnd/1acc

mrlayloi

Junior
Reactions
21
MR
0.000
tuyển mem làm offer site prizerebel.com 35k/1acc 5points

35k/acc
yêu cầu
1/nộp acc vào các ngày 10/20/30 5 ngày sau co lương
2/đặt chung pass cho tất cả các acc(yahoo đi kèm acc cũng đặt pass giống acc)
3/sock các bạn tự lo(co thể làm bằng HSS) info mình cung cấp

pm nick [email protected] để biết thêm chi tiết
p/s:lập topic để tuyển mem,ai vào đóng góp ý kiến mình xin hoan nghênh,còn vào để đâm chọt,quăng gạch abc...xyz xin thôi cho.

Last edited by a moderator:
mấy pác thấy bóc lột có thể không làm mà,ai làm được và thích làm để họ làm.vào bình luận thì ok thoai,vào để đâm chọt chửi bới mình không hoan nghênh
"1000 point = 10$ trả 70 nghìn" pipersting bạn thích có thể tự làm và kiếm 1000points=200k ok?
"Bóc lột vkl" khonghieu90 : không hiểu thì đừng nói bừa,vậy hen?
"thím chủ thớt thật là đẻ con ko có lỗ đít mà" vnm1991: vào topic,thấy 2 người kia chửi mình chưa đủ???lôi đời sau ra chửi tiếp???tùy tiện nói 1 câu độc ác như vậy,theo mình nghĩ,con bạn có lỗ đít hay không mình không biết,nhưng mình nghĩ bạn không có,nếu có thì nó nằm trên miệng bạn chư không nằm ở....ok?

với cái luật như thế này thì sao ko tự mua acc sock và tự làm nhỉ, nhảm nhí thật

Thật là pro đã ai thử chưa, ước gì mình cũng dũng cảm như anh ấy.....:binhsua112:

có ai vào coi thử chưa???hay chỉ là thuận tay ném đá xuống giếng???việc để mem tự lo sock chưa ai thấy???ban thấy rule như vậy là tào lao???bạn chỉ ghé vào topic đọc trong vòng 2phut,bỏ 5phut suy nghĩ nên quăng gạch thế nào???quăng gạch xong và phủi đít bỏ đi???

Chủ topic hơn cả thực dân pháp, làm được 5 point =5$ thi pay về pp luôn chứ cần gì phải làm thuê nhỉ :binhsua03:

Chủ topic hơn cả thực dân pháp, làm được 5 point =5$ thi pay về pp luôn chứ cần gì phải làm thuê nhỉ :binhsua03:
um,bạn có thể làm rồi pay ve pp mà,bạn có thể tự làm mà không cần làm thuê đó,good luck

mình là men mới nhưng chiến cái site này khoai chuối vãi cả lải ra, nhiều offer nhưng mà xin kiếu ko làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week