Tuyển mem chuyên nghiệp dài hạn - offPC

Status
Not open for further replies.
mình tuyển online thôi, offline mình đủ số lượng rồi
Thì cho cái địa chỉ kết bạn giao lưu học hỏi cũng được. :D mình cũng biết nhiều mảng lắm, hợp tác 2 bên cùng có lợi :D

Có nhận đào tạo ko ạ, mình làm 1 2 tháng không lương để lấy kinh nghiệm ạ
mình k đào tạo :D, chỉ có video hướng dẫn làm thôi, nhưng chỉ phù hợp với những ng` đã biết mới hiểu tốt đc

Thì cho cái địa chỉ kết bạn giao lưu học hỏi cũng được. :D mình cũng biết nhiều mảng lắm, hợp tác 2 bên cùng có lợi :D
gửi link facebook qa email cho mình

wall bao gồm net nào vậy cậu
bạn làm những nét nào? cứ nói vì bên mình wall k thiếu, mà thiếu thì bổ sung cũng được :D

có wall Fyber thì cho xin 1 slot cho team cậu :)
mem lâu mình mới cho làm (đã kiểm tra năng lực), vì đa số mấy mem mới vào là nguyên nhân die nét :D

mem lâu mình mới cho làm (đã kiểm tra năng lực), vì đa số mấy mem mới vào là nguyên nhân die nét :D
mình có thâm niên Fyber vài năm rồi , sockvip72 , mail live , 1ip/acc , click off đầy đủ ... Bạn có thể team viewer xem sơ qua dc thì nhận mình :D

mình có thâm niên Fyber vài năm rồi , sockvip72 , mail live , 1ip/acc , click off đầy đủ ... Bạn có thể team viewer xem sơ qua dc thì nhận mình :D
mình k thể team xem bạn làm mãi được, chỉ có thể kiểm tra chất lượng mỗi ngày của bạn xem tốt thì ok :D bạn mới vào làm thì sẽ chưa làm được các nét như fyber :D trước khi mình biết bạn thật sự làm chất lượng tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom