Tuyển mem chuyên nghiệp dài hạn - offPC

Status
Not open for further replies.
14 tiếng :D , bên mình làm cỡ 4 tiếng mỗi ngày thôi, trung bình cỡ 200-300k/4 tiếng tùy vào độ chất lượng của bạn
cỡ 14 tiếng của bạn, nếu bạn giỏi thì bạn tự tính được mà, mình sẽ hỗ trợ liên tục các offer đang lead cho bạn, chưa từng thiếu offer làm
Có thật là 4h làm đc 8$ không đó má. được bay qua qua liền àk :D

Có thật là 4h làm đc 8$ không đó má. được bay qua qua liền àk :D
cái đó là do chính bạn thôi, mình hỗ trợ tốt nhất có thể, đến nỗi muốn làm con gì, nói tiếng có sớm nhất có thể. :v

cái đó là do chính bạn thôi, mình hỗ trợ tốt nhất có thể, đến nỗi muốn làm con gì, nói tiếng có sớm nhất có thể. :v
Cho xem site được k?

Mình đọc topic này có 2 thắc mắc chính
Nhiều net thế bên mình cũng có những net như thím nói mà chưa thấy memb nào tuyên bố làm 4 tiếng đc 200-300k :D
? Sao không phải acount old mà lại là acount new ?
hiện tại chưa có bạn :D, sẽ bổ sung sau
hóng :v

thông báo: tuyển mem đợt 2

mình chỉ đào tạo offline thôi bạn
huế mọng mơ, lơ tơ mất dép!
ad ở đâu ở Huế vậy sắp tới là hè rồi mình cũng ở Huế cũng mong muốn lắm . trước cũng có làm offer cơ bản mà lâu mấy năm nay rồi chắc mọi thứ đã thay đổi nhiều
:D

ad ở đâu ở Huế vậy sắp tới là hè rồi mình cũng ở Huế cũng mong muốn lắm . trước cũng có làm offer cơ bản mà lâu mấy năm nay rồi chắc mọi thứ đã thay đổi nhiều
:D
:D nếu cậu đã có kinh nghiệm thì chiến thôi, mem offline mình đã đủ không gian và không tuyển lâu rồi, giờ mình chỉ tuyển online

thông báo: tuyển mem đợt 2
Mình ở Huế này cậu. cho mình cái địa chỉ để tầm sư học đạo nhé. cám ơn cậu

Mình ở Huế này cậu. cho mình cái địa chỉ để tầm sư học đạo nhé. cám ơn cậu
mình tuyển online thôi, offline mình đủ số lượng rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,666
171,716