• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tuyển mem chiến site net supper rewards...

pay thág 2 lần hay pay tuần mà hôm nay có người được pay rồi vậy cậu
ở trên mình đã nói rùi mà pay 2 lần/ tháng mà
móa cái topic 3 trang mà đọc từ trang 1->3 éo thấy thông tin nào bổ ích. toàn các thần chém lãng vãng khu vực này:binhsua159:
toàn những ng gen ăn tức ở vào chém lung tung cậu ah:binhsua10:
super rewared nay chỉ còn có 2 trang fai ko mấy bợn.nó có vấn đề rồi:binhsua149:
k phải 2 trang mà là 20 trang bợn nha:binhsua02:

Net này đang chiến ngon tự nhiên die chán vãi :binhsua159:
nè ông làm lúc nào mà nói die hả.đừng có mà vào đây ăn nói lung tung.sao dao này có nhìu loại ng ntn rảnh quá k bit làm gì chém lung tung.để thời gian mà làm off đi:binhsua35:
up nè ai cần thì pm mình.test thử là sẽ bít:binhsua113:

Mấy cậu kia hay thật, site các cậu làm có phải cùng site chủ thớt đâu mà cứ vào đây die die là sao. khi nào die chủ thớt tự khắc close topic, cứ bô bô thế ai làm ăn đc trời x_x, hết người này đến người khác 8-}
khi nào cả cái net srpoints.com nó die thì hẵng nói :-<

nếu bên kia ko khắc phục cậu cho tớ đặt cho 1 vé trước nge :binhsua155:

Cảnh cáo cậu huanst và những cậu khác nhé. Topic làm ăn của người ta. Người ta muốn tuyển sao thì tuyển, bạn có bằng chứng chứng minh net die và cậu ấy scam ko pay thì hẵng vào đây bảo mình close topic nhé. Còn không thì đừung vào spam như vậy.

Cảnh cáo cậu huanst và những cậu khác nhé. Topic làm ăn của người ta. Người ta muốn tuyển sao thì tuyển, bạn có bằng chứng chứng minh net die và cậu ấy scam ko pay thì hẵng vào đây bảo mình close topic nhé. Còn không thì đừung vào spam như vậy.
Em đã xin lỗi rùi nhé a :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom