Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Mình dùng ipVN để active tài khoản thôi, còn dùng HMA để làm list job.
Chủ thớt dùng ip US đăng ký thì sđt mỹ đâu để active, làm không khéo lại bị ban acc

Chờ nhận list job của bạn.

Cậu dùng IP VN mà? mình không send được nhé

- - - Updated - - -

mình hỏi 1 tí thớt, mình định dùng HMA fake IP US để đkí, nhưng n.v có kích hoạt = phone đc k ? Hay mình đkí + active = ip vn rồi làm list job of thớt = ip us

mình hỏi 1 tí thớt, mình định dùng HMA fake IP US để đkí, nhưng n.v có kích hoạt = phone đc k ? Hay mình đkí + active = ip vn rồi làm list job of thớt = ip us[/QUOTE

đăng ký = IP US....dùng sđt vn active bình thường nhé cậu

- - - Updated - - -

Có bạn nào có HMA muốn dùng chung pm tớ phát yh:giotnuocmatsaucung_gianhchoem

Tổng Job :92
Đã Chạy :92
Đã hoàn thành: 4
Search error :5
Job hết tiền : 58
Job bị xóa :2
Job không phù hợp :9
List job die gần hết rùi thớt ơi. không làm được :(

Last edited by a moderator:
Tổng Job :92
Đã Chạy :92
Đã hoàn thành: 4
Search error :5
Job hết tiền : 58
Job bị xóa :2
Job không phù hợp :9
List job die hơn nữa rùi thớt ơi. không làm được :(

Mình vừa kiểm tra acc cậu: CHƯA HỀ LÀM 1 JOB NÀO, cậu không được share thêm nhé

- - - Updated - - -

mình hỏi 1 tí thớt, mình định dùng HMA fake IP US để đkí, nhưng n.v có kích hoạt = phone đc k ? Hay mình đkí + active = ip vn rồi làm list job of thớt = ip us

Dùng IP US đăng ký và active = SDT VN OK, không có chuyện bị ban nhé

- - - Updated - - -

Mình đang chuẩn bị share list cho các bạn đủ tiêu chuẩn, các bạn không làm thì không có nhé

- - - Updated - - -

Dùng IP US đăng ký và active = SDT VN OK, không có chuyện bị ban nhé

- - - Updated - - -

Mình đang chuẩn bị share list cho các bạn đủ tiêu chuẩn, các bạn không làm thì không có nhé
ok thớt ,để tí seller onl làm cái hma đã :))

thớt cho hỏi làm = hma load có ngon ko
lúc trước có xài hma mà làm chán lắm duyệt web chậm kinh lắm

và dùng acc đăng ký kick hoạt = IP VN có thể làm job us = hma mà ko bị banned dc ko?

Chẵng nhẽ vừa làm xong SEO nó trả tiền ngay lập tức hả bạn. mà bạn có công nhận là list Job die nhiều không.

Cậu kiểm tra lại đi nhé. mình vừa làm list Job của cậu xong hoàn thành đc 9 JOB.cần mình up ảnh cậu xem không.

Chẵng nhẽ vừa làm xong SEO nó trả tiền ngay lập tức hả bạn. mà bạn có công nhận là list Job die nhiều không.

Cậu kiểm tra lại đi nhé. mình vừa làm list Job của cậu xong hoàn thành đc 9 JOB.cần mình up ảnh cậu xem không.

Mình send list hôm qua mà cậu lo làm acc khác trước đúng không? mình công nhận list chết nhiều vì list đó là chỉ để test thôi nên sáng nay mình lo làm list để gửi cho các bạn đây, còn acc cậu số job là 0 thì làm sao mình gửi được, nếu vậy thì mình phải gửi cho tất cả à?

Cứ theo đúng rule mà làm nhé bạn, không lại tạo tiền lệ không hay, tý mình up ảnh lên cho cậu xem mọi người làm việc thế nào

Mình đã send list update vào hộp thư SEO của các bạn sau đây (số tiền các bạn làm được từ khi ref là số tiền trong ảnh x 20), xếp theo thứ tự các bạn làm tốt nhất từ trên xuống, các bạn ở dưới nữa thì mình không send nhé vì các bạn không làm việc gì cả thì lấy list job làm gì?

List job mới tương đối, tùy thuộc vào độ live mà mình lại update tiếp.

Có 1 bạn đang bị phạt, mình sợ bị ban nên mình chưa send nhé.

Mình xin nhắc lại là mong các bạn tôn trọng quy định không share link và list cho ai khác nhé, nếu có trường hợp nào mình buộc phải dừng topic này và không tuyển mem nữa

Đúng là cậu sent list tối qua. tối qua mình có việc không làm đc.mình xin list job từ chiều mà mãi tới tối cậu mới sent nên tối mình đi chơi với bạn ( xêm Real - Barca xong về ngủ mới dậy,nên làm hơi trễ)
Cậu chờ đến trưa rồi vào check hộ lại dùm mình nhé.
Đảm bảo là mình có làm list job của bạn.

Đúng là cậu sent list tối qua. tối qua mình có việc không làm đc.mình xin list job từ chiều mà mãi tới tối cậu mới sent nên tối mình đi chơi với bạn ( xêm Real - Barca xong về ngủ mới dậy,nên làm hơi trễ)
Cậu chờ đến trưa rồi vào check hộ lại dùm mình nhé.
Đảm bảo là mình có làm list job của bạn.

OK, chỉ cần có làm việc là mình send thôi, thông cảm vì mới ref mình không biết ai là ai nên ban đầu cứ phải theo quy tắc nhé

- - - Updated - - -

mong cho list job moi cua thot
co gang len ban nha :D

Đã gửi cho cậu rồi đấy :))

inbox cho mình list job để tiếp tục làm , thread

inbox cho mình list job để tiếp tục làm , thread

Cậu ơi, acc cậu mình định send nhưng mà thấy acc cậu đang bị phạt, không biết bị gì có bị ban hay không nên mình chưa send, cậu thử đóng tiền phạt được không?

- - - Updated - - -

có ai biết trả lời hết câu hỏi of SEO khi đkí ko @@

Cậu xem lại các trang trước của topic là thấy

Cậu ơi, acc cậu mình định send nhưng mà thấy acc cậu đang bị phạt, không biết bị gì có bị ban hay không nên mình chưa send, cậu thử đóng tiền phạt được không?

- - - Updated - - -

Cậu xem lại các trang trước của topic là thấy
mình dong tiền phạt rồi giờ cậu send cho mình đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week