Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

ui...vậy mà cậu kêu update thường xuyên :p...mình đang chờ tiền mua cái HMA ref cho bạn :D

Dĩ nhiên khi tuyển ref thì phải update thường xuyên rồi, mình chưa update vì vẫn đủ job để share cho các bạn

- - - Updated - - -

đã chạy lại và KQ là job hết tiền là 52 job???

Cậu cứ làm đi rồi mình sẽ share thêm nhé, mình vừa check và thấy acc cậu chưa làm 1 job nào @@

List ban đầu thì dĩ nhiên chảng được bao nhiêu rồi, mục đích là coi các bạn có làm việc thật không, nếu có thì mình sẽ share list tốt hơn, như list mình đang xài thì được 1.5 $/1acc, lâu rồi cũng không update nên job hết tiền cũng nhiều

PS: mình thấy có nhiều bạn xin list xong rồi chẳng làm gì cả, các bạn đó thì mình không share nữa nhé

:)), cái chuyện xin list rồi không làm thì lúc trước mình tuyển ref đầy ra, mấy ông đó mở mồm ra là list job list job mà chả chịu làm gì, ông thì làm được 1, 2 job rồi đòi update list mới, đến phát nản

Nói chung tuyển ref chỉ mệt người thôi, vì người làm thì ít mà người lười thì nhiều nên chẳng liếm được bao nhiêu cả

:)), cái chuyện xin list rồi không làm thì lúc trước mình tuyển ref đầy ra, mấy ông đó mở mồm ra là list job list job mà chả chịu làm gì, ông thì làm được 1, 2 job rồi đòi update list mới, đến phát nản

Nói chung tuyển ref chỉ mệt người thôi, vì người làm thì ít mà người lười thì nhiều nên chẳng liếm được bao nhiêu cả
Cái này là đôi bên cùng có lợi. Đừng nói tuyển ref mệt người nhé. Người tuyển có thêm ít thu nhập, còn người kia thì không mất time tìm job

1 tuần bỏ ra 1 buổi để update lại job thôi, còn ref nào không làm thì không lấy job, vậy thôi

Cái này là đôi bên cùng có lợi. Đừng nói tuyển ref mệt người nhé. Người tuyển có thêm ít thu nhập, còn người kia thì không mất time tìm job

1 tuần bỏ ra 1 buổi để update lại job thôi, còn ref nào không làm thì không lấy job, vậy thôi

Cậu cứ thử tuyển đi rồi biết, nếu ai cũng tuân thủ nguyên tắc thì quá ổn, vấn đề ở đây là ai cũng réo list mãi, nhức đầu lắm, những người làm tốt thì người ta làm đúng tiêu chuẩn mới yêu cầu, các cậu đó thì ít, các ông hay réo đòi list thường là các ông chả chịu làm gì cả, không share thêm thì quay ra phàn nàn, đến bục cả người chứ hông phải là mệt thôi đâu

- - - Updated - - -

Acc cậu dùng IP VN thì không sử dụng được list cuẩ mình đâu, mua HMA dùng rồi làm nhé bạn, và đăng ký sử dụng tool VNAJ luôn nhé

Tạm biệt mọi người, sáng mai gặp lại
Ko phải, acc này đăng kí = ip US, nhưng mình clear cookie để đăng nhập trên ip VN lấy số id đó mà. Làm thì mình fake lại thôi.
Còn VNAJ thì đăng kí rồi.

có ai bít cách trả lời câu hỏi đăng kí ko giúp mình với!!! lâu rồi ko làm giờ nó còn bày ra trò này nữa chứ trước có phải làm cái này đâu!!! hix hix!!!

Ko phải, acc này đăng kí = ip US, nhưng mình clear cookie để đăng nhập trên ip VN lấy số id đó mà. Làm thì mình fake lại thôi.
Còn VNAJ thì đăng kí rồi.

Mình đã gửi vào hộp thư SEO nhé

- - - Updated - - -

ID của mình 1545830

Bạn check và gửi cho mình nhé

Riêng bạn do SEO đang lag quá nên mình gửi vào Inbox forum nhé

- - - Updated - - -

Hi ban,
Minh da ref cho ban:
ID: 1707228.
Ban gui list job minh nhe.

Thanks

Cậu dùng IP VN mà? mình không send được nhé

- - - Updated - - -

có ai bít cách trả lời câu hỏi đăng kí ko giúp mình với!!! lâu rồi ko làm giờ nó còn bày ra trò này nữa chứ trước có phải làm cái này đâu!!! hix hix!!!

Trả lời theo thứ tự này nhé 2,2,1,2,1,2,2

Mình đã gửi vào hộp thư SEO nhé

- - - Updated - - -

Riêng bạn do SEO đang lag quá nên mình gửi vào Inbox forum nhé

- - - Updated - - -

Cậu dùng IP VN mà? mình không send được nhé

- - - Updated - - -

Trả lời theo thứ tự này nhé 2,2,1,2,1,2,2
Đã nhận đc rồi. Tks!

list jod hết tiền va loi nhieu , chi hoan thanh 1/4, có list mới cập nhật cho mình nhé, tks

Mình có gmail [email protected] nhờ ai vào mục đăng kí và trả lời câu hỏi giúp mình với!
mình đk mãi mà ko đc! các bạn làm giúp mình bước đó những bước sau mình tự làm...
thanks so much!!!!!!

Sáng mai mình sẽ check và gửi tiếp list cho các bạn có làm việc nhé

Chờ list mới của thớt, chứ công nhận list này hết tiền nhiều thật. Chắc list này để test hả :binhsua137:

Sáng mai mình sẽ check và gửi tiếp list cho các bạn có làm việc nhé
oke tks theard , mong list mới của theard

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week