Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
hóng list JOB mới của chủ thớt... ( ngủ chưa dậy hay sao ma chưa thấy on thê )
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 146018
Название задания: «Клик по гуглу»
Ссылка на задание:

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
Đối với Việt Nam, thanh toán sẽ không được

Last edited by a moderator:
poker chua thấy onl, có ai cho hỏi tình trạng other ad phải giải quyết ra sao o
mình cũng không biết giải quyết ra sao. hỏi bác Natsu thì không thấy trả lời

- - - Updated - - -

Dậy rồi đây, đợi tý mua đò ăn sáng về rồi send nhé, mọi người để lại mail nhé, từ nay chỉ send qua mail cho tiện
Ăn sáng gì mà lâu thế Bác.... ăn cả 1 tiếng luôn thế

Đợi mình viết cái hương dẫn click Other ad luôn thể nhé

Có Mấy bạn không làm gì hết mà thấy có lits là nhảy vào xin :)), không hề làm 1 tý gì thì mình không share nhé

Cách Click Other Ads:

Khi job nào có thêm click các ad khác ngoài GA thì gọi là other ads, khi đến các job này sau khi click GA xong thì tab của job sẽ hiện lên là (Click other ads) đồng thời nó sẽ bật lên 1 cửa sổ trình duyệt web (bạn để trình duyệt nào là mặc định thì nó sẽ bật trình duyệt đó).

Các bạn nên để trình duyệt mặc định là Chrome và cài Add on Copy All Url cho dễ dàng làm việc nhé, hướng dẫn của add on tại đây:
http://mmo4me.com/showthread.php?92...url-chi-can-1-lan-click-cho-anh-em-SEO-Sprint

Cửa sổ bật lên sẽ là trang chủ của Job đó (nếu bạn đang mở trình duyệt thì nó sẽ mở 1 tab mới, chú ý nhé), bạn vào tool và coi trong tab có hiện lên click other ads xem cần phải click ad nào và tự click trong cửa sổ sau đó copy toàn bộ các link đó dán vào trong mục other ad trong tool (vào đúng tab job nhé, không vào nhầm thì mệt), sau đó nhấn submit link là OK (chú ý là dùng add on cho tiện và khi copy thì tắt trang chủ đi, chỉ copy các link ad thôi nhé)

Nếu các bạn vẫn chưa hiểu thì coi kỹ lại trong topic tool VNAJ, ngay #1 đã có hướng dẫn, hoặc hỏi trực tiếp bác poker

Các loại ad thường gặp trong other ad:

Tak (Tak.ru)
WM (WMlink)
PP (People Group)
Robo (Robotext)

Các loại này thì ai làm SEO cũng biết rồi, cứ theo chỉ dẫn mà click thôi, ví dụ mình ghi 1 Tak hoặc Tak: 1 nghĩa là chỉ cần click 1 Tak là được, Tak: 1+2 là click 1 Tak và 2 link ở trong nó (giống GA), có nhiều job click cả Tak và WM nhé

Các loại quảng cáo ít gặp:

Direct: QC này có dạng hình ảnh, rê chuột vào thì ở góc dưới của trình duyệt sẽ hiện lên có chữ direct (rất dễ nhận biết), riêng QC này sau khi click vào nó sẽ ra 1 trang, các bạn phải click vào cái link to đùng chính giữa màn hình lần nữa mới ra trang QC của nó.

Tương tự các QC lạ lạ khác các bạn cũng nhận biết như trên.

Mình đã send qua mail cho các bạn để mail lại

Lần cập nhât tới: 4 ngày sau

List này khá ổn nên các bạn làm ít thì lần này mình vẫn share nhưng với list này thì trong 4 ngày các bạn phải làm được ít nhất 40 rup nhé, cái đó là quá đơn giản rồi, ai không đạt mức tối thiểu này thì phải chờ lần cập nhật sau nữa

Còn các bạn làm chăm thì không cần phải nói, với các bạn đó lúc nào mình có list là share thôi :D

Các bạn nào chưa có thì để mail lại để mình share nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week