Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

betapyeu

Junior
Reactions
33
MR
0.000
hix dùng hma ip US 132 joid mà có 6 joid hoàn thành còn đâu toàn hết hạn hoặc đã bị xóa ............ nản luôn

Dùng HMA nhớ đổi múi giờ máy tính trùng với múi giờ IP fake. Ngoài ra vào phần check IP và Useragent của tool, phần country mà ghi la proxy thi cũng k được nhé

List job 132 ít nhất làm được 30 nhiệm vụ nhé :binhsua122:

- - - Updated - - -

job vn hay us vậy bạn

mình chỉ làm job vn thôi

nếu là job vn thì mình xin 2 acc theo cậu

Job US

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
hix dùng hma ip US 132 joid mà có 6 joid hoàn thành còn đâu toàn hết hạn hoặc đã bị xóa ............ nản luôn

Đó là do mạng cậu cùi qúa hoặc lúc đó SEO đang lag nên cái nào nó không load được nó đều cho hết tiền cả, vừa mới bị đây, đợi hết lag là lại được

- - - Updated - - -

mình đã chạy hết 92 job
thấy hoàn thành được 15 job mà
còn các job còn lại là hết tiền hoặc ko phù hợp
bạn mới gữi list cho mình tối qua mà
sáng nay mình chạy hết luôn
bạn check và share list job mới giùm mình nhé

Rồi, tý nữa send nhé

Reactions
30
MR
0.800
Mình gửi list cho cậu từ bao giờ mà giờ này cậu mới làm? mà mới thấy cậu làm có 4 job, cậu làm vậy mình không share nhé

- - - Updated - - -

Đã gửi list cho 3 bạn mới ref, mình đang tìm job để mai update cho các bạn nhé, làm việc tốt nhé mọi người

ID: 1704926 đã nhận đc list job 132, sau khi chạy thì hoàn thành đc 4-5 job. hi vọng sẽ có list job mới sớm. Cố lên \:D/

metropro2011

Junior
Reactions
62
MR
0.003
Đã ref cho cậu ID 1686936,đã mua HMA và tool(đã chuyển tiền,đang chờ hồi âm).Đang sử dụng tool bảng trial,cậu check và gửi list job cho mình nhé!Hợp tác lâu dài.

Ngày mai mình sẽ share cho các bạn list mới tổng hợp (ngồi tìm và add tối giờ), list 166 job, dĩ nhiên là hết tiền nhiều rồi nhưng quan trọng là mình chạy 2 acc rồi và đều làm hoàn thành hơn 50 job (và rất nhiều job cao tiền), tổng 1 lần chạy cũng được khoảng 35 Rup

Mai mình sẽ share cho mọi người (trừ những người không làm job nào hoặc chỉ 1,2 job), với list này thì chắc chắn không thể có chuyện hoàn thành ít nên mong mọi người làm việc tốt nhé

Tạm biệt mọi người, sáng mai gặp lại :))

À nếu bạn nào muốn lấy list sớm thì cho mình email để mình gửi nhé, giờ mình lười up lên MF rồi gửi từng thư quá, ai để email lại đây tý nữa mình send nhé, coi phim đã, oải quá rồi

Last edited by a moderator:

vothu

Banned
Reactions
47
MR
0.000
Ngày mai mình sẽ share cho các bạn list mới tổng hợp (ngồi tìm và add tối giờ), list 166 job, dĩ nhiên là hết tiền nhiều rồi nhưng quan trọng là mình chạy 2 acc rồi và đều làm hoàn thành hơn 50 job (và rất nhiều job cao tiền), tổng 1 lần chạy cũng được khoảng 35 Rup

Mai mình sẽ share cho mọi người (trừ những người không làm job nào hoặc chỉ 1,2 job), với list này thì chắc chắn không thể có chuyện hoàn thành ít nên mong mọi người làm việc tốt nhé

À nếu bạn nào muốn lấy list sớm thì cho mình email để mình gửi nhé, giờ mình lười up lên MF rồi gửi từng thư quá, ai để email lại đây tý nữa mình send nhé, coi phim đã, oải quá rồi

[email protected]

thanks!
:binhsua166:

[email protected]

thanks!
:binhsua166:

Đã gửi cho người đầu tiên (và cũng là mem chăm chỉ nhất), với bạn này thì chỉ cần send chứ không cần checck gì cả :))
Cậu làm tiên phong và coi xem list tốt không nhé (trong đó có nhiều job phải click other ad lắm đấy nhé)

Chắc không có ai nữa rồi, thôi mình off nhé, các bạn để lại mail cho mình nhé, từ nay send mail cho nhanh, gỏi mất công up

kdick91

Junior
Reactions
20
MR
0.001

mail [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week