Tuyển mem chiến PAIDTOPIA kiếm tiền ăn tết ;;)

cho 1 slot yahoo : mrbears_htz nhe tks chu thot

Như tiêu đề mình cần tuyển thêm 1 số bạn làm paidtopia để nộp mail theo nhóm
Giá 18k/100 point . Thanh toán qua đông Á Bank và Việtcombank ngay sau khi nhận được tiền từ admin .
Để đảm bảo lợi ích cho các bạn trong group hiện tại thì h tới cuối tuần ai đăng kí mình thì inbox mình và cuối tuần này phải có 1 số mail cụ thể để nạp.
Nếu các bạn pro rồi thì thôi còn mình đảm bảo cho các bạn nếu vào group mình làm chắc chắc 1h sẽ làm được >= 2.5$ . Ai thấy có nhu cầu thì pm mình nha. Còn ai có gạch đá gì thì tha cho em em ko dám nhận đâu . hjhj :binhsua168:

chỉ cho em một giờ đc $1 được không ạ !!! yahoo: vuammo

Như tiêu đề mình cần tuyển thêm 1 số bạn làm paidtopia để nộp mail theo nhóm
Giá 18k/100 point . Thanh toán qua đông Á Bank và Việtcombank ngay sau khi nhận được tiền từ admin .
Để đảm bảo lợi ích cho các bạn trong group hiện tại thì h tới cuối tuần ai đăng kí mình thì inbox mình và cuối tuần này phải có 1 số mail cụ thể để nạp.
Nếu các bạn pro rồi thì thôi còn mình đảm bảo cho các bạn nếu vào group mình làm chắc chắc 1h sẽ làm được >= 2.5$ . Ai thấy có nhu cầu thì pm mình nha. Còn ai có gạch đá gì thì tha cho em em ko dám nhận đâu . hjhj :binhsua168:
chờ mãi mà ko thấy tin của chủ thớt :( bùn quá .anh ơi em xin 1 slot nhé
yah : kiemtienonline_92

Bạn nào có nhu cầu cứ inbox mình nhé . Đã nói rõ trên rồi mà . hj :binhsua35:

ducson2704

cho mình xin 1 slot nhé
yahoo: ducson2704

Các bạn có nhu cầu cứ inbox mình nhé rồi mình sẽ trao đổi từng người 1 nhé :binhsua35:

Có chút kinh nghiệm vẫn còn gà cho em xin 1 slot nha:binhsua37:
yh: mr.chicken_93

1 số bạn với mục đích lấy list off với cách làm thì thông cảm nhé . Group mình chỉ hỗ trợ cho mem đã làm từ 1 - 2 tuần thôi . Các bạn newbie chưa có sock hoặc hma thì cố đợi hiện tại mình chưa mua thêm được . Thế nhé . uppppp luôn cho tiền tuần này nhanh về ;;)

site này rate cao k nhỉ

uppppppppppp. Nhận thêm 1 số mem , chấp nhận new ( yêu cầu có hma , sock hoặc ssh ) sẽ support mọi thắc mắc về cách làm tuần đầu. Tuần sau cung cấp list + cách làm ... Ai có nhu cầu inbox nhé ( chú ý INBOX) :binhsua17:

tớ có ssh rồi, cậu share cách làm với, có video thì càng tốt, tuyệt đối ko chơi kiểu chụp giật , tin tưởng thì inbox tớ phát :binhsua31:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom