Tuyển mem chiến PAIDTOPIA kiếm tiền ăn tết ;;)

chokkaku

Senior
Reactions
112
MR
0.216
Insuree Balance
0
Như tiêu đề mình cần tuyển thêm 1 số bạn làm paidtopia để nộp mail theo nhóm
Giá 18k/100 point . Thanh toán qua đông Á Bank và Việtcombank ngay sau khi nhận được tiền từ admin .
Để đảm bảo lợi ích cho các bạn trong group hiện tại thì h tới cuối tuần ai đăng kí mình thì inbox mình và cuối tuần này phải có 1 số mail cụ thể để nạp.
Nếu các bạn pro rồi thì thôi còn mình đảm bảo cho các bạn nếu vào group mình làm chắc chắc 1h sẽ làm được >= 2.5$ . Ai thấy có nhu cầu thì pm mình nha. Còn ai có gạch đá gì thì tha cho em em ko dám nhận đâu . hjhj :binhsua168:

Cho mình xin 1 vé nha bạn . YH : pokemon_007123

newbee có nhận không cậu
Mình ko nhận newbiee bạn à. Có gì thông cảm nhé gần cuối năm rồi time ko có nhiều :D

có nhận newbie ko ta :binhsua163:
Hiện tại h đến cuối năm chắc ko có group nào nhận neww đâu bạn à. Có gì bạn thông cảm nhé ;)

cậu cho YM đi cậu. Tớ đang tìm group tham gia
YM tớ : nguoirunghamkiemtien

Last edited by a moderator:
a ơi, a còn tuyển mem k a? cho e xin 1 slot, e có làm ptp 1 thời gian, cũng có kinh nghiệm.hi. a cho e xin cái yahoo nha! tks a nhìu nhìu. yh của e nè: marabunta92

Mình bik làm nhưng bỏ hơi lâu giờ hơi gà mong dc tham gia group và dc hd :)
yh huanst123

Mình bik làm nhưng bỏ hơi lâu giờ hơi gà mong dc tham gia group và dc hd :)
yh huanst123
Ko phải bạn có 1 topic tuyển mem à sao h lại đi làm site này :-S

Cho 1 vé

Ko phải bạn có 1 topic tuyển mem à sao h lại đi làm site này :-S

Cho xin 1 vé ... yahoo dưới chữ ký......hy vọng được vào nhóm

Làm bằng sock hay hma thế thớt

1h 130 point
còn gà
pro có lòng thì inbox nhé

binh080991

Như tiêu đề mình cần tuyển thêm 1 số bạn làm paidtopia để nộp mail theo nhóm
Giá 18k/100 point . Thanh toán qua đông Á Bank và Việtcombank ngay sau khi nhận được tiền từ admin .
Để đảm bảo lợi ích cho các bạn trong group hiện tại thì h tới cuối tuần ai đăng kí mình thì inbox mình và cuối tuần này phải có 1 số mail cụ thể để nạp.
Nếu các bạn pro rồi thì thôi còn mình đảm bảo cho các bạn nếu vào group mình làm chắc chắc 1h sẽ làm được >= 2.5$ . Ai thấy có nhu cầu thì pm mình nha. Còn ai có gạch đá gì thì tha cho em em ko dám nhận đâu . hjhj :binhsua168:
cho mình 1 slot nha bạn, mình đang làm paid tự do mà hiện giờ off chán quá, 1 ngày làm chưa được tới 5$
không phải pro, về mức độ cày cuốc thì bạn yên tâm, lúc trước ngày hơn 12 tiếng là bt, do dạo này off chán nên giảm nhiều rồi :(
bạn pm inbox hoặc yahoo: [email protected] nha, thanks

pro cho em xin 1 slot vào nhóm với yah : kiemtienonline_92

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back