Tuyển mem chiến offer PC

Mình sẽ xem xét lại, việc giảm min có thể nhưng IP thì mình sẽ không thay đổi vì postback 1 số network nó có hàm check IP, nếu các bạn làm sử dụng quá nhiều IP net check được sẽ bem mình.

Mình cũng xin nói luôn, hiện tại các net thì có net 7, net 15, net 30 chứ cũng ko có net daily. Mình paid ngày và rate của mình khá cao nên các bạn cũng hiểu và thông cảm giúp mình nhé.
Để site sống được lâu và ổn định, các bạn cố gắng làm theo ruler giúp mình nhé.

P/s: Về list off mình hiện tại cũng đang làm cho các bạn rồi, có thể sang đầu tuần tới là có. Lúc đó các bạn PM mình nhé.
Tiện đây mình cũng hỏi luôn, các bạn có muốn thành lập group để tiện trao đổi về offer mình sẽ tạo trên skype (các bạn có ý kiến nhé)
a ơi sao k lập 1 group bí mật ở facebook hả anh như vậy tiện lợi hơn

đọc đi đọc lại từng chữ 1 cả cmt rồi vẫn chưa hiểu lắm.
giờ nói là k đc đăng kí ipVN đăng kí ip Us thì mình fake phần mềm là đăng kí đc.
còn 3ip/acc là sao. ( được phép đăng nhập làm offer vào 3ip US / acc mà nếu xong 3ip rồi chưa đủ 3$ là bị band nick à
tiếp nữa ví dụ hôm nay mình đăng kí rồi mà chưa làm đủ >> band acc mai lại phải lập acc mới hay ntn ? :(
các bạn thông cảm mình newbie nguyên đai nguyên kiện lên nhiều câu hỏi hơi ngớ ngẩn mong m.n và admin đừng chê cười

Ủng hộ c giảm min pay. Còn group thì có lẽ nên làm cái group trên face thì dễ hơn c à. Post bài đỡ bị trôi hơn là skype.
OK bạn, mình sẽ lập group tên NTWINGPT trên FB, các bạn nào đang làm thì tham gia và để lại fb để mình add nhé

đọc đi đọc lại từng chữ 1 cả cmt rồi vẫn chưa hiểu lắm.
giờ nói là k đc đăng kí ipVN đăng kí ip Us thì mình fake phần mềm là đăng kí đc.
còn 3ip/acc là sao. ( được phép đăng nhập làm offer vào 3ip US / acc mà nếu xong 3ip rồi chưa đủ 3$ là bị band nick à
tiếp nữa ví dụ hôm nay mình đăng kí rồi mà chưa làm đủ >> band acc mai lại phải lập acc mới hay ntn ? :(
các bạn thông cảm mình newbie nguyên đai nguyên kiện lên nhiều câu hỏi hơi ngớ ngẩn mong m.n và admin đừng chê cười
Nếu có thắc mắc bạn pm skype mình nhé

Mới thất nghiệp. Chấm cái để theo dõi

mình pm qua skype đó sao ko thấy cậu rep lại nhỉ , cả fb yahoo luôn

Mình trả lời hết m.n mà, có ai pm mà mình ko chat lại đâu, cậu inbox nick cậu để mình biết nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back