Tuyển mem chiến offer PC

Lên nào, tối nay sẽ check nick và sáng mai sẽ tiếp tục thanh toán cho bạn nào đã đủ min nhé. Nick ai đủ min pm yahoo mình nhé

thớt có vẻ ít ol nhỉ, sao ko cho phép xài chung 1 mail pp cho dễ thớt

Mấy hôm nay tớ bận việc với đầu xuân năm mới nhậu nhẹt suốt nên bị mấy hum. Giờ lại ol thường xuyên cậu ạ. Nếu cậu muốn có thể dùng 1 mail pp cũng dc, nhưng tớ sẽ thanh toán ngoài, không autopay trên site được, hxhx

bác @Nam Tuan có dậy newbie k bạn?

bác @Nam Tuan có dậy newbie k bạn?

Hiện tại thì tớ chưa có thời gian để hướng dẫn các bạn, hôm trước cũng có hứa với mấy bạn lúc nào có thời gian sẽ chỉ cách làm. Nhưng mà tớ chỉ hướng dẫn được thôi chứ không thể dạy chi tiết được.

Hiện tại thì tớ chưa có thời gian để hướng dẫn các bạn, hôm trước cũng có hứa với mấy bạn lúc nào có thời gian sẽ chỉ cách làm. Nhưng mà tớ chỉ hướng dẫn được thôi chứ không thể dạy chi tiết được.
c có ở hà nội k vậy. mấy cái cơ bản offer mình biết hết r,

Mình ở HN, bạn cũng ở HN à, có gì pm yahoo hoặc skype trao đổi nhé
ok b. có gì xin qua học hỏi, e làm sang chiều, tranh thủ tối kiếm thêm :D

cho mình xin 1 slot kiếm thêm thu nhập :D

minpay 3 $ thì hơi chát ... up cho thớt

Min pay 3$ là bình thường mà bạn, mọi người vẫn làm đều nhé
min 3$ cũng dc , nhưng thớt chịu khó làm cái list off lead cho mem cày nhanh tý, chứ ko phải ai cũng biết làm đủ min 3$ đâu,chưa đủ 3$ mà đã đạt giới hạn ip thì ko lẽ bỏ acc, new sẽ hơi nãn

Tăng ip hoặc giảm min đi bác . 2$/4ip
min 3$ cũng dc , nhưng thớt chịu khó làm cái list off lead cho mem cày nhanh tý, chứ ko phải ai cũng biết làm đủ min 3$ đâu,chưa đủ 3$ mà đã đạt giới hạn ip thì ko lẽ bỏ acc, new sẽ hơi nãn

Mình sẽ xem xét lại, việc giảm min có thể nhưng IP thì mình sẽ không thay đổi vì postback 1 số network nó có hàm check IP, nếu các bạn làm sử dụng quá nhiều IP net check được sẽ bem mình.

Mình cũng xin nói luôn, hiện tại các net thì có net 7, net 15, net 30 chứ cũng ko có net daily. Mình paid ngày và rate của mình khá cao nên các bạn cũng hiểu và thông cảm giúp mình nhé.
Để site sống được lâu và ổn định, các bạn cố gắng làm theo ruler giúp mình nhé.

P/s: Về list off mình hiện tại cũng đang làm cho các bạn rồi, có thể sang đầu tuần tới là có. Lúc đó các bạn PM mình nhé.
Tiện đây mình cũng hỏi luôn, các bạn có muốn thành lập group để tiện trao đổi về offer mình sẽ tạo trên skype (các bạn có ý kiến nhé)

Mình sẽ xem xét lại, việc giảm min có thể nhưng IP thì mình sẽ không thay đổi vì postback 1 số network nó có hàm check IP, nếu các bạn làm sử dụng quá nhiều IP net check được sẽ bem mình.

Mình cũng xin nói luôn, hiện tại các net thì có net 7, net 15, net 30 chứ cũng ko có net daily. Mình paid ngày và rate của mình khá cao nên các bạn cũng hiểu và thông cảm giúp mình nhé.
Để site sống được lâu và ổn định, các bạn cố gắng làm theo ruler giúp mình nhé.

P/s: Về list off mình hiện tại cũng đang làm cho các bạn rồi, có thể sang đầu tuần tới là có. Lúc đó các bạn PM mình nhé.
Tiện đây mình cũng hỏi luôn, các bạn có muốn thành lập group để tiện trao đổi về offer mình sẽ tạo trên skype (các bạn có ý kiến nhé)

Ủng hộ c giảm min pay. Còn group thì có lẽ nên làm cái group trên face thì dễ hơn c à. Post bài đỡ bị trôi hơn là skype.

Vừa được thanh toán của 3 ngày, tks ad :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back