Tuyển Mem chiến off thu nhập hấp dẫn chấp nhận newbie [pay tuần]

meomeomi

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Hiện tại mình cần bổ sung thêm mem làm offer.Site bao acc nước ngoài auto credit có video hướng dẫn cụ thể.chốt acc vào cuối tuần và pay chậm nhất sau 4 ngày qua ATM Đông Á,VCB.các bank khác chờ thêm 1 ngày
cấp Vpn cho các bạn làm.
mình nhận đào tạo newbie nhưng đã biết những thứ như:roboform,info,Vpn hma...Còn về làm off thì sẽ hướng dẫn chi tiết

Rất mong được sự hợp tác và ủng hộ từ các bạn.Thanks all

Last edited by a moderator:
Thu nhập hấp dẫn hả, nghe hót quá nhỉ, chắc cre cao với đều lắm đây. AE vô comment nào!!!

up lên cho nhóm mới nào :binhsua25: hi vọng cậu sẽ là một nhóm uy tín trong tương lai không xa

các bác đều có cái chữ kí thật hay :))

[Junior Member]

Thanks
0

Nhìn cái này dso quá :|

chính xác , tính vào offer làm thử mùi mà sợ bước đầu tiên đã đạp vỏ chuổi
Ko muốn đạp vỏ chuối thì vào các Group đã đặt đc tên tuổi trên forum mmo4vn này rồi , thiếu gì Group uy tín đang hoạt động trên đây đâu :).Phương châm của offer là chậm mà chắc còn hơn là nhanh mà hiệu quả thu về chả đc bao nhiêu , nó khác với mấy anh PTC buxhost đánh là phải nhanh rút là phải gọn :D

vào group đã có tên tuổi thì bị bóc lột đến tận xương nhé làm 10 ăn 1 ;)

cho suy nghỉ lại về câu nói đó nhé ai bắt nạt ai. mình trong nhóm hoangcva cả 3 tháng nay có ai bắt nạt gì đâu ae ra ngoài giao lưu uống cafe tám về offer cách thức làm và cách ăn offer đc chia sẻ hết

các bạn ném gạch kinh thế.đâu phải mới gia nhập mà mất uy tín đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week