Tuyễn Mem Cap Pix có thâm niên đây

Status
Not open for further replies.
hứa hứa spam trắng trợn quá ko ăn ban thì cũng uổng nữa, mí ngày nào ko đủ thank để quậy, h đủ rùi spam khắp nơi , cạp ko lo toàn hóng hớt hé hé :binhsua146:

hơ hơ... chán cạp rồi bác ơi... giờ 2 tay để làm việc khác tê hơn... sướng hơn... ;));));));));));))

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

2 ông là 1 chứ mấy mà comment khen lên khen xuống,ớn dễ sợ=))

Qua đêy tui dê ráng chịu àh nha nha nha.... :anthit::anthit::anthit:

hơ hơ... chán cạp rồi bác ơi... giờ 2 tay để làm việc khác tê hơn... sướng hơn... ;));));));));));))

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

Qua đêy tui dê ráng chịu àh nha nha nha.... :anthit::anthit::anthit:

qua bên box cho tăng invi dê em đi :binhsua07:

ơ... bác này muốn tranh tài spam với tui àh... :binhsua146::binhsua146:

em chỉ mún đc dê thui bác àh, trưa nắng em có nhìu cảm xúc, ko bit thổ lộ cùng ai, ngừi iu hem có, mẹ già đi chơi, có bác spam em cũng hí hửng, nhưng mà đc bác dê ft. cho invi nữa thi em mãn nguyện :binhsua07:

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

ơ... sao behu lại nói thế... tui là tui chỉ thích dê mỗi behu mà thôi... còn thèng kia tui sẵn sàng cắt tiết nó cho behu liền...:binhsua80:
đồng ý với côm mèn này, ta hơn ngưi nhé, trinh tiết 1 cục, cắt tiết tặng nàng thì i pài, còn nhà ngừi, hiepsi second hand ban lên ban xún, hàng sài gòn chợ lớn, ko thèm behu nhỉ:binhsua01:

đồng ý với côm mèn này, ta hơn ngưi nhé, trinh tiết 1 cục, cắt tiết tặng nàng thì i pài, còn nhà ngừi, hiepsi second hand ban lên ban xún, hàng sài gòn chợ lớn, ko thèm behu nhỉ:binhsua01:

Ông này muốn tuyên chiến với tui để quyết tâm chiếm đoạt trái tim behu phải hok... :binhsua76:

khiếp quá, mới có buổi sáng tới giờ ko vô box mà các bác tranh thủ ghê thế;)) ;))

cứu em thì phải chạy chứ, thấy chẳng chạy gì cả nhỉ, chắc là đồng ý rồi đây :binhsua02:

Thế àh... bác hok nói em cũng hok nhận ra... thế behu đã chịu anh rồi phải hok nà... để anh biết mai còn đưa siêu xe qua đón behu về nhà nà... :binhsua07::binhsua07:

khiếp quá, mới có buổi sáng tới giờ ko vô box mà các bác tranh thủ ghê thế;)) ;))

hơ hơ.. có Daisy vào chắc tốc độ sẽ tăng lên gấp bội... :binhsua146:

Ông này muốn tuyên chiến với tui để quyết tâm chiếm đoạt trái tim behu phải hok... :binhsua76:

vì ta bảo nhà ngưi dê ta rùi cho invi, ngưi hem chịu, ăn ko đc thì đạp đổ, ngừi đẹp lun đố kị lẫn nhau, behu cũng hem phải ngoại lệ, h chọn đi

a. behu (đã có lukelucy)
b. kid_ch0c0latte brand new full box bản world virgin:binhsua141:

mún có cả 2 hẻ? đừng hòng:binhsua72:

vì ta bảo nhà ngưi dê ta rùi cho invi, ngưi hem chịu, ăn ko đc thì đạp đổ, ngừi đẹp lun đố kị lẫn nhau, behu cũng hem phải ngoại lệ, h chọn đi

a. behu (đã có lukelucy)
b. kid_ch0c0latte brand new full box bản world virgin:binhsua141:

mún có cả 2 hẻ? đừng hòng:binhsua72:

behu 100% :binhsua164::binhsua164: ... nghe cái tên thôi là thấy khoái rồi... còn tên ông thấy mà gúm... :binhsua113:

Móa ơi mới ăn cơm xem phim xong.Lên thấy một ổ spam.Vãi đạn không đở nổi.Chúc bác chủ thớt sớm ra đảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,468
Latest member
daga88thomo
Back
Top Bottom