Tuyển học trò chiến youtube - Dạy free online chi tiết.

Up cho thớt. Chúc ae kiếm đc thật nhiều tiền và hy vọng 1 ngày gần nhất cùng được chinh chiến với ae ;)

Tuyển học trò chiến youtube​

Mình nói đôi điều về mình để các bạn cân nhắc xem có nên tham gia làm học trò của mình ko nhé. Mình dạy free, chỉ cần gọi mình là thầy giáo là được rồi.

Đôi điều về mình.

Chiến youtube với google adsense từ cuối năm 2013. Được payment đầu tiên vào đầu 2014. Hiểu biết rất nhiều về youtube và cách kiếm tiền từ nó. Payment ổn định đạt $180/ tháng. Lúc đầu chiến cho vui, làm video ko có mục đích gì cả, toàn view việt nam. Cuối cùng nhận ra chiến youtube vn dễ chết, dễ bị report, click tặc, chết ko biết vì sao chết, (giờ đã chuyển sang chiến youtube nội dung non-Vietnamese, nhiều tiền hơn và toàn reup).

Chết rất nhiều kênh, thiệt hại rất nhiều payment và đã nắm được 1 số quy luật nhất định của youtube. Giờ đã hạn chế được die kênh.

Đạt max pay từ google adsense $ 1000 nhờ reup và bị report cũng do reup.
View attachment 40979

Sau đó bắt đầu làm lại từ đầu, chiến youtube network, (khoái nhất là hạn chế chấm than).

Tham gia nhiều network và biết được đặc thù của các mạng

Cuối cùng dồn tâm huyết tham gia mạng Quiz với % share 80% ko scam, chỉ là để ko bị chấm than, ngoài ra ko mong đợi gì thêm.

Giờ tuyển them ref mạng Quiz mong có chút lợi nhuận.

Các bạn down file này về : CLICK HERE , làm theo 4 bước hướng dẫn.

Sau đó gửi về mail : [email protected]

Khi mình kiểm tra nếu đúng là bạn đã đăng ký làm ref của mình thì mình sẽ gửi link nguồn reup cho bạn và hướng dẫn. Đảm bảo mỗi bạn sẽ có 1 nguồn reup nội dung khác nhau, ko bị trùng khớp nội dung thứ 3, bản quyền. Nguồn video được mình kiểm tra và test kỹ lưỡng. Tại ko có thời gian up video nên share cho các bạn. :)
Update lịch làm việc của mình :
Mình online vào các giờ sau :
Thu 2 - Thu 6 : 5AM - 10AM
T7, CN : 8PM-12PM & 5AM - 10AM
Update thêm yêu cầu nhỏ
Khi các bạn liên lạc với mình qua mail thì nhớ ghi ten nick ban la gi trong mmo4me nhe. Một số bạn tạo mail clone, tạo nhiều mail và liên lạc với mình gửi cả link virus bảo mình check kênh youtube, chèn link độc hại. Minh ko biet ai lai lam nhu vay.
Bay gio mình chỉ liên lạc với ai ở trong mmo4me thôi nhé. Ai ko đưa ra được tên nick mmo4me là mình ko trả lời tin nhắn.

Lúc trước cũng muốn theo youtube màko biết bắtdđầu từ đâu.. để mình làm hoàn tất 4 bước rồi email cho bạn

em có 1 mắc nhỏ là khi tao chnal mới vào Quiz nó báo không được là do cái gmail mình chưa đủ dung kênh phụ bấm no vào nhưng mà không được ref chủ thớt @@

Bác còn nhận đệ tử không em xin slot :)

Đã PM mà chưa thấy hồi âm ,hóng tiếp :)
mail ban la gi
Lúc trước cũng muốn theo youtube màko biết bắtdđầu từ đâu.. để mình làm hoàn tất 4 bước rồi email cho bạn
ok
em có 1 mắc nhỏ là khi tao chnal mới vào Quiz nó báo không được là do cái gmail mình chưa đủ dung kênh phụ bấm no vào nhưng mà không được ref chủ thớt @@
kenh ban phai du 1k view trong https://www.youtube.com/analytics
bạn chọn kênh có đủ 1k view để vào
vào trang quiz ko dc ấn login, phải ấn join và chọn no

có khó khăn gì pm mình nhé

ko seo ở vn. làm học trò rồi mình sẽ dạy

bạn tạo 1 tài khoản gmail mới và 1 kênh mới rồi kiếm 1kview vao net nhe
Em muốn bái sư . em học web muốn tìm hiểu về youtobe mong đc sự giúp đỡ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653