Tuyển học trò chiến youtube - Dạy free online chi tiết.

pm mail nhé
Mình xem trong tổng view ở trình quản lý video thì được 1500 view rùi...nhưng mà trong analytic mới cập nhật 700 view..đăng kí quiz được chưa hở bạn?..:D

sư phụ đâu không vào nhận đệ tử này

mong theart và các bác Du văn tu bi chia sẻ vs !
Em reup clip tutorial tiếng anh nhưng phần Nội dung ở dưới em ghi tầm bậy ! đến hồi tụi nó đọc ko hiểu rồi hỏi lại, e cũng tỏ ra nguy hiểm, giải thích tầm bậy cho nó nghe ! Tụi nó tức quá ko thèm xem channel của em nữa ! lại còn chửi em xối xả.... Có cách nào khắc phục tình trạng trên ko

Mình xem trong tổng view ở trình quản lý video thì được 1500 view rùi...nhưng mà trong analytic mới cập nhật 700 view..đăng kí quiz được chưa hở bạn?..:D
chưa. 1k view trong analytic moi dc
thảnh quả 2 tuần của em, ko biết quiz view có tiền ko bác thớtView attachment 41448
có ai hướng dẫn mình với ko nhỉ? :(:(:(
sư phụ đâu không vào nhận đệ tử này
email mình nhé
mong theart và các bác Du văn tu bi chia sẻ vs !
Em reup clip tutorial tiếng anh nhưng phần Nội dung ở dưới em ghi tầm bậy ! đến hồi tụi nó đọc ko hiểu rồi hỏi lại, e cũng tỏ ra nguy hiểm, giải thích tầm bậy cho nó nghe ! Tụi nó tức quá ko thèm xem channel của em nữa ! lại còn chửi em xối xả.... Có cách nào khắc phục tình trạng trên ko
ko biết thì trả lời là ko biết thôi. Nếu giỏi tiếng anh thì đỡ hơn rồi. :D
vừa reg quiz nó gủi mail rồi mà sao lại hiện thị cái freedom vậy, ai chỉ giúp em với

View attachment 41456
bạn vào freedom rồi. Chắc có ai gửi link cho bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week