Tuyển Group, Leader, member chiến Offer [Stevenkhoa]

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Hiện tại mình cần tuyển SLL các bạn làm offer, mình chỉ nhận những bạn nào đã có kinh nghiệm làm ưu tiên những bạn tự lo sock đc
tuyệt đối ko làm bằng HSS và AOL, nếu biết làm bằng HSS và AOL thì sẽ delete acc đấy và trừ tiền nữa .
Những mem làm độc lập hay newbie , sau khi thạo việc sẽ sắp xếp vào các Group hoặc lập 1 G riêng.

Không cần ghi nhiều chắc bà con cũng biết offer rồi :

Giá cho Group là tỷ giá USD tự do chợ đen
Giá cho Member và Newbie là tỷ giá usd của Paypal .

Số lượng nộp mail sẽ phản ánh Group hay Member .

Member không được dưới 7 mail 1 ngày. Group không được dưới 35 mail 1 ngày

Yêu cầu bên mình:
- Làm việc ổn định và đủ lượng acc.
- Làm việc theo ruler
- Yêu cầu các chủ Group cũng nên đảm bảo quyền lợi của anh em làm offer.

Không cấp socks cho những new member và new group. Làm việc tốt và được paid 1 lần sẽ được cấp acc winsocks daily 600, được paid 2 lần từ mình thì sẽ được hỗ trợ 50% tiền Socks .

Quyền lợi đối với leader group là :
_ Ngoài việc tỷ giá usd cao hơn, nếu sau 2 tháng làm việc tốt và số lượng member ổn định thì sẽ được open site offer riêng cho làm admin, cho tự quản lý và cũng gia tăng thu nhập. Thu nhập admin offer như thế nào thì pm mình hoặc là hỏi các bạn admin khác.

Không chấp nhận những ng muốn làm offer mà ko biết gì về Offer và cũng ko có thời gian support nhiều vì mình rất bận . Chỉ đưa Site và Rule, Video. Cứ thế mà làm thôi, khi nào thấy mình onl thì có thể pm xin socks

3,4 ngày các bạn sẽ tự check credit 1 lần

1 tháng paid 2 lần : tống kết 15 và cuối tháng .

Yahoo: [email protected]

Uy tín đã được khẳng định khá lâu

Last edited by a moderator:
Mình đã online, vì mình có cuộc sống bên ngoài nên ko thể online 24/24 được . Các bạn pm lại nhé

up hộ phát nưa này.bác này coi như người mở đường cho mình trong nhưng ngày đâu:D

Cho minh 1 chân được không làm Group cũng được New Member cung duoc ma Newbie cũng oke ! Biết làm offer là oke chứ gì ! Có sock rồi - nếu được thi pm phieududemvalentinebuon

Up cho bạn hiền làm ăn phát đạt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week