• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Group làm Offer VN , 23k, pay 4 lần 1 tháng

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Y như tiêu đề , cần tuyển group làm offer VN , pay 4 lần 1 tháng, , sẽ tuyển từ hôm nay đến cuối ngày 14/3 . Site Credit cao với 6 con survey, 1 đống download cho bà con tha hồ chọn, lead ổn định,va các offer linh tinh khác thường xuyên cập nhật offer lead cao .
Site chỉ dc phép làm bằng Socks .
Socks thì tự lo, sau nửa tháng làm ổn định và tin tưởng dc sẽ cấp cho cái acc socks daily 1500
Quyền lợi và yêu cầu :
_ Làm việc đàng hoàng , ổn định .
_ Bắt buộc phải video Call và gửi K cái screen CMND . Ở Sài GÒn thì ko cần video call mà cần hẹn cafe luôn .
_ Tỷ giá 23k, no bonus gì nữa cả .
_ Trong quá trìng làm ok sẽ dc mình mời qua site US va Private chiến tiếp . ( Tỷ giá cao hơn nữa ) .

Group nào dưới 3 mem ko cần pm , chỉ tuyển group từ 3 mem trở lên .
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã theo dõi topic . Ai đã từng bị mình deny có thể pm lại để hợp tác .
Thêm nữa không yêu đừng nói lời cay đắng , hãy thể hiện là người có văn minh .

Yahoo : stevengerrardkhoa .

úp cho đại ca :D làm việc tốt nhé :p:binhsua07: ra site us nữa à :|

văn tuyển hùng hồn, up cho pro chưa làm việc với bác này lần nào:binhsua01:

văn tuyển hùng hồn, up cho pro chưa làm việc với bác này lần nào:binhsua01:
Ý cậu là sao đây @@!. Mình cũng chưa từng làm với bác chủ topic nhưng nghe nói cũng good lắm. Mà dạo này ít time nên chắc k chiến đc rồi. :binhsua09::binhsua104:

Hấp dẫn đây, để nghiên cứu xem sao!:binhsua01:

Tuyển solo không hả chủ thớt:binhsua75:

Ai cùng vào Gruop của mình không

Tỷ giá như chủ thớt luôn :binhsua79:

ai cần tuỷen group pm tớ nhớ :"> nick sl.doraemon hoặc c_gu10

phong cách làm việc chuyên nghiệp , mình cũng mong muốn có 1 nơi như thế này để hợp tác ( rất tiếc hiện chỉ chơi solo ) . Up cho chủ topic ..........Chúc làm ăn oke .

up cho vip silip lên top tuyển đc nhiều mem cuối tháng nhậu tiếp nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom