Tuyển Group làm Offer Paid weekly ( Uy tín đã được khẳng định )

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Leech đại 1 bài nhé
+tuyển GROUP làm offer paid 4 lần tháng ( không tuyển mem, mem lẻ tẻ có thể pm, sẽ giới thiệu Group để tham gia )
+yêu cầu : chăm chỉ, siêng năng, trung thực, và muốn kiếm tiền
+1usd : 23k

Vì mình rất bận, mình ko có thời gian support cho member và newbie

Mình cấp Acc sock cho các chủ Group, member lẻ không cấp, có thể xin mình qua yahoo socks private để làm offer

mong mọi người ủng hộ nhiệt tình
Yahoo : stevengerrardkhoa

Uy tín đã được khẳng định rất lâu năm, sau thời gian làm việc ổn định và trung thành, sẽ được thăng quan tiến chức

Cụ thể địa chỉ sdt đi bạn...bọn mình bị scam offer nhiều quá rồi nên rất bất an tinh thần...bây h cũng đang định kiếm group để làm lại..chúc cậu làm ăn phát đạt..good luck

Sorry địa chỉ số dt, ko đem lên đây dc,nhiều SUB biết dt và address của mình, khi nào bạn bị mình scam, bạn report lên đây sẽ có nhìu người biết nhà K ấy mà

UP lên cho bác này
thấy có vẻ uy tín vì mình đã làm ref ptc vài lần cơ mà từ rất rất lâu rồi :p

up cho đội nhà uy tín đã được đảm bảo.

Up cho pác này vậy, hi vọng chiến offer ngon !!!

Bây h lập group thì hoi khó...híc...bị scam nhiều quá nên không có mem nào chịu vào làm nua cả....nếu bác uy tín thật thì pm ae cùng làm...
yh: phungtrungduc_hub

mem lẻ nhiều quá, hix có sub nào gom mem không nhỉ :D Đặt cục gạch với. mem lẻ solo, y!h: ducdung_slayer_1010

hixx cũng muốn vào nhưng từ hồi thử vào grop của tigon chiến hẹn 5/1 pay nhưng gờ 5/2 rùi vẫn chưa pay nên mất lòng tin ở grop rùi.chiến solo ăn ít 1 tý nhưng làm có thành quả ngay.hixxxxx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week