• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển "Đệ Tử" Newbie theo "Sư Phụ" làm offers

mới nghỉ việc ở nhà để bắt đầu sự nghiệp mmo , cũng chưa biết bắt đầu từ đâu đây . may quá gặp dc topic của bác
yh : trangquynh6789

Hi vọng bác cho em theo kiếm miếng cơm vs ạ:)

cho mình tham gia với...đã có đủ $ để mua theo bạn
YH: khanhminh8590

Last edited:
Ai có lòng tốt nhường cho em đi ^^! Tranh chấp, cầu may làm gì. Cứ nhường cho em rồi còn lại em lo :3

Tât cả những bạn ở trang 1 chỉ có duy nhat 1 bạn đủ yêu cầu, còn trang 2 minh đang xem xét.

mih 1 slot với
đã nghe qua rùi , làm thử rùi, bữa trước có pm bạn làm site nhưng nhận site xog ko pik làm thế nào để lead cả.
b có thế cho mih cơ hội ko

Last edited:
Tât cả những bạn ở trang 1 chỉ có duy nhat 1 bạn đủ yêu cầu, còn trang 2 minh đang xem xét.
nhận mình đi bạn. mình có quá nhiều thời gian trống và muốn đi theo con đường offer này lâu dài

yh: khoa02061986
cho mình theo học với bác;
1. Chưa từng chơi offer thành công bao giờ, lúc trước có nghe nói, có thử, nhưng em ko làm được xu nào, ko hiểu tại sao.
2. Em sẽ theo offer nếu thực sự lao động và kiếm được đáng với công sức bỏ ra.
3. Sock thì em mua được, lâu nay em theo ptc có để dành được tí chút :v

yh:viyeu_viyeu957
Hội đủ 3 điều kiện mong cậu giúp đỡ newbie!!!!!!!!!!!

huhu châm mất tiêu rồi :((sao bạn kia tuyển ít thế, tăng đi, cho tớ DK với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom