Tuyển 5 và hướng dẫn newbie vào Group offer Tháng 5 !

coi nghề này là nghề kiếm thêm thu nhập thì tốt nhất ko nên làm cậu à !:rolleyes::rolleyes:
mình là sv đang nghỉ hè. hiện tại thì mới bắt đầu nghỉ nên có thể onl liên tục trong khoảng 2-3 tháng. còn khi vào học thì mình sẽ bố trí lịch học sau sao cho phù hợp với công việc đc ko bạn. giờ thì có thể on ít nhất 6-8h mỗi ngày. còn khi vào học thì chỉ khoảng 3-5h thôi. liệu có đảm bảo với công việc ko bạn

mình là sv đang nghỉ hè. hiện tại thì mới bắt đầu nghỉ nên có thể onl liên tục trong khoảng 2-3 tháng. còn khi vào học thì mình sẽ bố trí lịch học sau sao cho phù hợp với công việc đc ko bạn. giờ thì có thể on ít nhất 6-8h mỗi ngày. còn khi vào học thì chỉ khoảng 3-5h thôi. liệu có đảm bảo với công việc ko bạn
oh ! có thể đc đó b !:D:D:D

ôi xời. may mắn quớ :3. vượt qua bao nhiêu người rồi vẫn đến lượt mình. hehe :D:D:D
cơ mà bác cho em cái yahoo, fb hoặc sđt để em liên lạc với :)
bạn tạo sky để liên lạc mình nhé ! group ở skyper nên bạn muốn làm thì kiểu gì cũng p có 1 cái !;)

không biết cậu còn nhận mem ko, mình giờ hành chính đi làm, còn lại dư toàn bộ thời gian trong ngày

Còn 2 slot à chủ thớt ,tôi một nhé .:rolleyes:

Mình đăng ký 1 slot trước cho thứ 5 tuần này được không bạn :D. Vì hôm đó mới chính thức nghỉ việc ở công ty cũ :)

lên tí nào :D:D:D
Mình có thời gian online 24/24 bạn có thể cho mình tham gia được không , mình đã từng làm việc trên mạng rất kiên trì một ngày mình có thể tạo 400acc facebook cho người ta nhưng giờ hết việc rồi nên mình muốn xin bạn làm, bạn hướng dẫn mình làm nhé. Thank bạn.

Mình có thời gian online 24/24 bạn có thể cho mình tham gia được không , mình đã từng làm việc trên mạng rất kiên trì một ngày mình có thể tạo 400acc facebook cho người ta nhưng giờ hết việc rồi nên mình muốn xin bạn làm, bạn hướng dẫn mình làm nhé. Thank bạn.
oh !! bạn đọc kỹ topic và quy định ! đủ tiền mua sock làm việc thì pm mình nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom