Tuyển 3 mem chiến offers iOS tại Hà Nội ( Đợt 3)

Cho em xin 1 slot ạ, cơ mà không ở Hà Nội, có Ip 5 < chưa jai...> + Lap + Mạng khỏe < cáp quang 1 mình dùng >. Cảm ơn trước ạ :)

chiến được bằng giả lập ios ko bác, được thì cho em 1 slot với ,e đang ở gần dh công nghiệp

chiến được bằng giả lập ios ko bác, được thì cho em 1 slot với ,e đang ở gần dh công nghiệp
thế giới chưa có ai giả lập đc iOS bạn nhé :))

Hiện tại mình ko tuyển mem bên ngoài nữa nhé. Mod đi quá đóng topic dùm mình

hiện tại mình có sẵn 3 ip vs laptop, có thể tự làm ở nhà. đã biết làm off ios. thớt có nhận ko nhỉ

Vừa rồi mình lọc mem, 1 số bạn xin làm nhưng đc vài hôm bỏ sock lại, ko thấy làm, cũng ko nhắn gì cho mình.
Một số thì hack pass, hòng chiếm đoạt vip72. Nhưng xin lỗi , mình làm việc với đại lý của thằng này ở VN, nên đừng nghĩ đến việc hack.
Mình cần tuyển mem thực sự cần tiền trang trải cuộc sống, thực sự cần công việc, và xa xôi 1 tý là muốn phát triển lên trưởng nhóm, admin thì hãy liên lạc với mình
Thanks all, bắt đầu tuyển mem tiếp.
mình có sẵn sock rồi, biết trình tự cài máy rồi. thiếu chủ để làm thôi. YH: thanhoffer91

có 5c lock có làm đc không bác? nếu được, lúc nào bác tuyển thêm thì em xin 1 chân, làm tranh thủ buổi tối. đã từng làm off iOS :D

mình tuyển mem tại hà nội để quản lý trực tiếp. Nếu bạn có team thì đợt tháng 8-9 hãy pm nếu bạn chưa làm cho admin nào nhé.
mình ở HN nè bạn. còn tuyển nữa thì rep mình nhé. mình ở Thanh Xuân

Cho xin mot slot cũng ở hà nội đây

m có chục con 5 có dùng đc ko b

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom