Tuyển 3 mem chiến offers iOS tại Hà Nội ( Đợt 3)

anh ơi còn tuyển mem không cho e tham gia với ạ , em newbie muốn đc học offer iOS :(
Mình còn bạn nhé. Nếu bạn thực sự cần thu nhập thì inbox mình. Mình nói trước làm offer nó ko ổn định, có những tháng kiếm rất đc, có tháng chỉ đc hơn 2tr. Trong tháng có những tuần không đc ngon lắm. Nếu bạn theo lâu dài thì hãy làm, còn kiểu " cưỡi ngựa xem hoa" thì đừng bạn nhé, mất tgian của cả 2.

Tạm ngừng tuyển mem. Đang thanh lọc mem . Có gì mình báo sau nhé các bạn!

Tiếp tục tuyển mem, ai thực sự làm inbox nhé, làm đc mấy hôm nản thì nghỉ mịa offer đi

Mình có tool auto ios 3m, nhưng k ở HN bạn có cho mình vào làm đc hok?

https://www.facebook.com/bi.kini.169
xin 1 slot nhé,mình có 1 group.chiến ios,quản lý team view 11 nhé .nói chung mình cày cả ngày miễn là có việc làm cả ngày.pm giup,thank@
mình tuyển mem tại hà nội để quản lý trực tiếp. Nếu bạn có team thì đợt tháng 8-9 hãy pm nếu bạn chưa làm cho admin nào nhé.

Do đợt vừa rồi mình tuyển nhiều bạn chỉ tham gia cho vui, hoặc thăm dò...làm mình mất rất nhiều tgian dạy + tiền vip72 mà chả thu được đồng khỉ nào cả. Cho nên muốn vào site của mình, các bạn phải tự lo vip72 trong tháng đầu. Từ tháng thứ 2 mình sẽ cấp vip72 sau 1 tháng các bạn làm cho mình.

Lắm thanh niên học đại học hẳn hoi, Bách Khoa, rồi Kinh tế các kiểu con đà điểu. Newbie, ừ newbie mình cũng hướng dẫn nhiệt tình luôn, ngày nào cũng phải thức khuya để test cho anh em làm.
Nhưng các bạn đáp trả lại mình như thế nào , nt hỏi làm thế nào, làm ổn ko , cũng ko thèm rep. FB thì online suốt, up stt đều. Cư xử như thằng ko có học.

Last edited:
đã add friend bác, muốn trao đổi trước với bác một chút xem có phù hợp không. Nếu phù hợp cho em 1 slot

Do đợt vừa rồi mình tuyển nhiều bạn chỉ tham gia cho vui, hoặc thăm dò...làm mình mất rất nhiều tgian dạy + tiền vip72 mà chả thu được đồng khỉ nào cả. Cho nên muốn vào site của mình, các bạn phải tự lo vip72 trong tháng đầu. Từ tháng thứ 2 mình sẽ cấp vip72 sau 1 tháng các bạn làm cho mình.

Lắm thanh niên học đại học hẳn hoi, Bách Khoa, rồi Kinh tế các kiểu con đà điểu. Newbie, ừ newbie mình cũng hướng dẫn nhiệt tình luôn, ngày nào cũng phải thức khuya để test cho anh em làm.
Nhưng các bạn đáp trả lại mình như thế nào , nt hỏi làm thế nào, làm ổn ko , cũng ko thèm rep. FB thì online suốt, up stt đều. Cư xử như thằng ko có học.
b tuyen mem onl hay off vậy???.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom