Tuyển 3 đệ tử [PTU]

babyupload

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Chắc các bạn ai cũng đã đọc và hiểu về MMO, và những lợi ích kiếm được từ nó, MMO có rất nhiều cách kiếm tiền PTC, PTS, PTU, PTP.....Và nói chung tất cả đều kiếm ra tiền, hiện giờ mình đang chơi PTU và muốn tuyển 3 đệ tử, mọi thắc mắc về PTU mình sẽ có gắng giải đáp hết. Những người muốn làm phải đọc những quy đinh sau của mình
+ Có tính kiên trì, nhẫn nại, không được bỏ cuộc giữa chừng
+ Online 5h/ngày
+ Đã đọc và hiểu qua về PTU, một cách kiềm tiền rất có tiềm năng
+ " Có thể bỏ ra 20>25$ ở tháng đầu tiên để mua MultiPosterUltimate, và VPS

Nếu ai thấy mình có đủ những tiêu chuẩn này thì pmm qua YH! của mình,
YH! : nntt950

Last edited by a moderator:
Cho xin cái proof để mem còn tin tưởng mà nhận bạn làm sư phụ chứ. Cho hỏi lun chơi host nào thế. :love

Dạo này thấy có pa 1 ngày chưa dc 1$ cũng đi tuyển ref, còn mấy pác 1 ngày trên 50$ cũng đi nhận đệ tử . Thêm mấy ông newbje đi tuyển sư phụ nửa chứ, nào là phải đạt điều kiện gì đó mới cho làm sư phụ , ôi thôi đủ hình thức. Đúng là thời thế đảo điên thiên hạ đại loạn.

@chủ topic: Bạn nên show proof để mấy đống chí newbje đánh giá bạn pro cỡ nào ng ta mới làm ref cho bạn chứ.

Ké topic lun !

Tuyển 5 người hoặc nhiều hơn cũng đc (phải siêng năng) !

Chỉ chơi duy nhất ugotfile!

Hiện giờ ko có thời gian rảnh post bài, cần tuyển người up + post + làm theo yêu cầu của mình (vi phạm khóa nick ko cho post nữa) trên site portal của mình, bảo đảm ngon về lượt down. Chỉ 2 thể loại Movie + Music. Ai muốn thì Pm ym: ugotshare

Demo: http://ugotshare.com

Rất vui khi hợp tác cùng các bạn.

Hic. Pa này bên ekt cách đây 10 ngày còn lập topic xin temp MPU h qua đây mở topic tuyển ref :-ss

Thiệt hay chơi vậy pác. Dạo này cũng có nhìu pác tự tin gớm. 1 ngày chưa tới 1$ mà đã bước chân ra giang hồ. Em đến là nể với các pác như vậy.

@chủ topic: mún đắt khách thì pác show proof lên đi. chứ pác nói khơi khơi vậy ko ai chịu nhận pác đâu:D

Ké topic lun !
Tuyển 5 người hoặc nhiều hơn cũng đc (phải siêng năng) !

Chỉ chơi duy nhất ugotfile!

Hiện giờ ko có thời gian rảnh post bài, cần tuyển người up + post + làm theo yêu cầu của mình (vi phạm khóa nick ko cho post nữa) trên site portal của mình, bảo đảm ngon về lượt down. Chỉ 2 thể loại Movie + Music. Ai muốn thì Pm ym: ugotshare

Demo: http://ugotshare.com

Rất vui khi hợp tác cùng các bạn.

cho xin mot ve

Thiệt hay chơi vậy pác. Dạo này cũng có nhìu pác tự tin gớm. 1 ngày chưa tới 1$ mà đã bước chân ra giang hồ. Em đến là nể với các pác như vậy.

@chủ topic: mún đắt khách thì pác show proof lên đi. chứ pác nói khơi khơi vậy ko ai chịu nhận pác đâu:D
http://ekt.vmoneyportal.net/showthread.php?t=18943 proof của em nó nè =))

Nhân tiện đây nếu đc mình cũng xin 1 vé support newbie. Nói chung thì thu nhập cũng không nhiều gì. Tầm 8$/ day nhưng mình hứa khi ai làm ref mình sẽ share temp MPU ( ai thích chơi XXX thì chơi không thì chơi warez mình có đủ - XXX có khoảng 200 4rum work tốt còn warez thì khoảng 450 :p). Tool post sẽ chỉ mấy bạn buy chỉ có 12$ ( sr tại cái này share nhiều quá nó log acc thì chết ). Còn nếu chưa có $ tớ sẽ đưa bản crack cho mà xài. Warez hay XXX j` cũng vậy tớ chỉ cần 1 acc pre của RS ( 4-5$ / tháng ). Vậy thôi :)
Nếu ai không chê thì cứ pm tớ: nhoc_thix_shock0203. ( Proof hơi gà mấy pro đừng vào chém tội nghiệp em lắm )

có cái auto post và acc pre thì chẳng cần sư phụ
1 câu nhanh gọn ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week