Tuyển 2 student chơi Fanbox - Hướng dẫn hết khả năng

Vãi thớt PU trắng 500 fan thì dạy ai :D

Pu trắng , 500fans , tuyển đệ tử @@
tại sao lại không thể nhỉ?
Rất nhiều student của mình đã tốt nghiệp, thu nhập tốt hơn mình nhiều.
Đừng nhìn bề ngoài mà đánh giá con người bạn à.
Có thể bạn rất giỏi nhưng k nhất thiết là p cười những người không bằng bạn.
Thanks vì đã quan tâm. :)

Lại thêm một phát biểu nguy hiểm. Anyway, cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Ai có nhu cầu thì mình gửi Activation code thôi.
Và mình sẽ không giải thích nhiều.

Thread cho xin cai yahoo với minh có vài điều muốn hỏi

Ngày có đc 2$ k cậu.cho m theo vs:(

Pu trắng , 500fans , tuyển đệ tử @@

Ngày có đc 2$ k cậu.cho m theo vs:(

Có thể tôi không giỏi nhưng các bạn cũng đừng có chế diễu hành động tuyển student này của tôi.
Student của tôi vẫn kiếm $ tốt là được rồi.

Student của tôi cũng kiếm $ bình thường.​

Có thể tôi không giỏi nhưng các bạn cũng đừng có chế diễu hành động tuyển student này của tôi.

ảnh bé quá ko nhìn rõ lắm. nhưng hình như student của bạn ko lên PU thì phải (hay vừa hết PU thì mình ko rõ). hơi thắc mắc là trước có nghe vài người nói ko lên PU thì ko kiếm được tiền, vậy bạn vẫn bảo student kiếm $ tốt là sao? Tiền kia nếu mình ko nhầm thì là chủ yếu từ boosting, ko phải là lợi nhuận. mình cũng mới chơi FB nên thắc mắc vậy thôi, ko có ý gì đâu bạn nhé :)

ảnh bé quá ko nhìn rõ lắm. nhưng hình như student của bạn ko lên PU thì phải (hay vừa hết PU thì mình ko rõ). hơi thắc mắc là trước có nghe vài người nói ko lên PU thì ko kiếm được tiền, vậy bạn vẫn bảo student kiếm $ tốt là sao? Tiền kia nếu mình ko nhầm thì là chủ yếu từ boosting, ko phải là lợi nhuận. mình cũng mới chơi FB nên thắc mắc vậy thôi, ko có ý gì đâu bạn nhé :)
Student của mình kiếm chủ yếu là các hoạt động Blog, Sale, Share Photo, Teach và Boost.
Riêng những người chưa lên PU thì chủ yếu là từ Sale và Boost.
Còn những người mới hết PU thì trải đều các hoạt động trên.
Màn hình kích thước có 1024x768 nên phải thu nhỏ lại mới chụp hết được.

:(

Student của mình kiếm chủ yếu là các hoạt động Blog, Sale, Share Photo, Teach và Boost.
Riêng những người chưa lên PU thì chủ yếu là từ Sale và Boost.
Còn những người mới hết PU thì trải đều các hoạt động trên.
Màn hình kích thước có 1024x768 nên phải thu nhỏ lại mới chụp hết được.

mình có làm gì đâu.tại thấy cậu PU trắng mà kiếm đc nhiều student thì mình cũng muốn theo.mình cũng đang PU trắng mà ngày đc có 1-2$

Xin lỗi bạn thớt nhé Student của bạn ko có ai up PU thì số tiền kiếm đc đó chỉ toàn nhờ IPL boot mà có mà nhờ IPL boot thì mình ko nghĩ là kho thể tính là thu nhập đc mà còn là nợ nữa là đằng khác. Mà mình hỏi thật bạn có cái proof nào từ fanbox ko up lên cho minh mở rộng tầm mắt với.

Xin lỗi bạn thớt nhé Student của bạn ko có ai up PU thì số tiền kiếm đc đó chỉ toàn nhờ IPL boot mà có mà nhờ IPL boot thì mình ko nghĩ là kho thể tính là thu nhập đc mà còn là nợ nữa là đằng khác. Mà mình hỏi thật bạn có cái proof nào từ fanbox ko up lên cho minh mở rộng tầm mắt với.
người ta hướng dẫn ban đầu, chia sẻ kinh nghiệm của người ta đã chơi 1 thoi gian cho student thôi. chứ có nói là hướng dẫn kiếm đcc nhiều tiền đâu bạn. nếu ý kiến thì bạn lập topic hướng dẫn mọi làm đi rồi nói nhé. mấy bạn toàn giấu nghề rồi ý kiến này nọ.

người ta hướng dẫn ban đầu, chia sẻ kinh nghiệm của người ta đã chơi 1 thoi gian cho student thôi. chứ có nói là hướng dẫn kiếm đcc nhiều tiền đâu bạn. nếu ý kiến thì bạn lập topic hướng dẫn mọi làm đi rồi nói nhé. mấy bạn toàn giấu nghề rồi ý kiến này nọ.
bạn ấy nói student kiếm được tiền bình thường mà o_O mà theo mình biết thì ko có PU thì chẳng kiếm được mấy. thế nên mới thắc mắc.

bạn ấy nói student kiếm được tiền bình thường mà o_O mà theo mình biết thì ko có PU thì chẳng kiếm được mấy. thế nên mới thắc mắc.
mình cũng không thấy bạn ấy nói kiếm đc tiền trực tiếp rút đc tiền ra :D và hình như mình biết thì mấy student do cua ban ay len PU hết rồi thì phải

Ơ vì mình còn chưa rút đc tiền nên ko dám hướng dẫn ai lỡ ko đc thì ăn gạch chết lun. Ý mình chỉ là bạn nên kiếm đc tiền rồi thì hãy hướng dẫn người khác vẫn chưa muộn mà.

Ơ vì mình còn chưa rút đc tiền nên ko dám hướng dẫn ai lỡ ko đc thì ăn gạch chết lun. Ý mình chỉ là bạn nên kiếm đc tiền rồi thì hãy hướng dẫn người khác vẫn chưa muộn mà.
cũng phải. :D nhưng thôi ở đây bạn ấy tuyển stu chứ ko bàn luận mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week