Tuyển 2 mem vào group !

Như tiêu đề , cần thêm 2 mem để lập group , cấp sock , newbie hay đã biết làm cũng được, ưu tiên sv đang thất nghiệp :D
biết cơ bản về off 1 tí ;) . Để lại yh mình sẽ pm

có thấy pm đâu nhỉ
................................

các bạn cứ từ từ , mình đang tính chỉ tiêu với admin . Mình tuyển mem làm việc lâu dài , mấy bạn nhắm lấy offer làm thu nhập chính thì mình nhận , chứ làm cái kiểu hời hợt thì xin kiếu nhá :binhsua72:

các bạn cứ từ từ , mình đang tính chỉ tiêu với admin . Mình tuyển mem làm việc lâu dài , mấy bạn nhắm lấy offer làm thu nhập chính thì mình nhận , chứ làm cái kiểu hời hợt thì xin kiếu nhá :binhsua72:
minh là sv vừa ra trường, cầm cái bằng dy xin việc mà ở đâu cũng rỉ tai k có vài chục "củ" là không xong, nhà bố mẹ nuôi ăn học bao năm, nay lại lai lưng ra vay chạy để xin việc cho mình mà điều kiện gia đình k có nên muốn tự mình kiếm tiền mà k nhờ bố mẹ nữa, mình lên mạng tìm cách kiếm tiền được gần 1 tháng rùi đã cạp capcha, đã nghiên cứu offer, đã ptc mà chưa đâu vào đâu cả! thấy topic của bạn như vậy mình nghĩ đây là cơ hội cho mình! rất mong được bạn nhận vào nhóm! mình tin rằng mình đủ khả năng để không làm bạn thất vọng!
nếu mình được nhận bạn có thể PM yh: chulutinh rất mong hồi đáp cuả bạn!

Như tiêu đề , cần thêm 2 mem để lập group , cấp sock , newbie hay đã biết làm cũng được, ưu tiên sv đang thất nghiệp :D
biết cơ bản về off 1 tí ;) . Để lại yh mình sẽ pm
P/s yêu cầu sinh năm 90 trở về trước nhá , có mí bạn xì teen wa mình chịu éo nỗi :binhsua76:

up up up cho bác chủ thớt phát nhể!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Em nè thớt cấp sock cho em em zới thớt làm chung :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back