Other tuyển 10 newbie chơi Zeek rewards

Status
Not open for further replies.
MÌnh muốn tham gia nhưng ngại cái đk của bro: 240p khi hết free.

Mình nghĩ nếu ai cheat thường xuyên bỏ post daily thì biết ngay, nhưng còn mình là nb thì cũng có lúc bỡ ngỡ làm ko đúng hoặc có 1 vài ngày ko thể pót (2thang' liên tọi mà).
Mới đọc bài hd rất công phu hình như của bro linhdung thì bác ấy nói sau 2t bác ấy dc 23x p.Bắt cứng 240p thì cũng hơi khó cho những ai new thật sự. Như mình chưa tham gia invest lần nào cũng lăn tăn chứ
Mình mới đọc thớt này, nhưng đọc cmt thì hình như trước đây bro để dk 220 thì phải, nới lỏng chút 230 dc thì mình pm tham gia lun :) THks

MÌnh muốn tham gia nhưng ngại cái đk của bro: 240p khi hết free.

Mình nghĩ nếu ai cheat thường xuyên bỏ post daily thì biết ngay, nhưng còn mình là nb thì cũng có lúc bỡ ngỡ làm ko đúng hoặc có 1 vài ngày ko thể pót (2thang' liên tọi mà).
Mới đọc bài hd rất công phu hình như của bro linhdung thì bác ấy nói sau 2t bác ấy dc 23x p.Bắt cứng 240p thì cũng hơi khó cho những ai new thật sự. Như mình chưa tham gia invest lần nào cũng lăn tăn chứ
Mình mới đọc thớt này, nhưng đọc cmt thì hình như trước đây bro để dk 220 thì phải, nới lỏng chút 230 dc thì mình pm tham gia lun :) THks

mình bỏ 4,5 ngày vẫn đc trên 240point mà

mình newbi nè . nhận ko :D

Uppp cho chủ thớt, sắp tới cũng ra SG học tập , có gì mong chủ thớt tư vấn giúp nghen , còn zeek thì hiện h chưa có máy để chiến :D

Up cho thớt cái nào ,giảm còn 235 đi thớt , cao quá đó :D

Up cho thớt cái nào ,giảm còn 235 đi thớt , cao quá đó :D

nói chung bạn nào đã reg cho mình thì biết, đưa ra đk vậy thui chứ quan trọng là mấy bạn chơi tốt thì muốn ntn mình cũng chiều :binhsua43:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,828
Latest member
soulbear

Most viewed of week

Most discussed of week